Các mẫu khác của hãng Škoda-Liaz
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ |
|---|---|---|
| 706 | — | 966 |
Theo ước tính của chúng tôi, có khoảng 38 phương tiện T1 dòng xe Škoda-Liaz VIZ.
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ |
|---|---|---|
| 706 | — | 966 |
Tổng hợp dựa trên 38 xe riêng biệt và 186 evidovaných prohlídek. Základní ukazatele níže navazují na detailní taby s druhy kontrol, výsledky, závadami, časovým vývojem a porovnáním s tiếp theomi modely.
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Xe duy nhất trong dữ liệu | 38 |
| Các lần kiểm định đã ghi nhận | 186 |
| Kiểm định định kỳ | 149 |
| Kết quả “đạt” | 88,6 % |
| Bản ghi có số km | 136 |
| Khoảng thời gian dữ liệu | 18.02.2009 – 02.03.2026 |
Phần lớn bản ghi trong thống kê thuộc loại Pravidelná, celkem 149. Biểu đồ i tabulka pracují se stejnými předpočítanými hodnotami.
| Loại kiểm định | Số lượng | Đạt |
|---|---|---|
| Pravidelná | 149 | 88,6 % |
| Evidencní kontrola | 21 | — |
| Opakovaná | 13 | — |
| Technická silniční kontrola | 2 | — |
| Theo yêu cầu zákazníka | 1 | — |
Z 114 lượt kiểm định định kỳ có kết quả xác định đã đạt 101, tedy 88,6 %. Số liệu thống kê không phải là đánh giá chất lượng của một chiếc xe cụ thể.
| Kết quả | Số lượng | Tỷ lệ kết quả đã biết |
|---|---|---|
| Đạt | 101 | 88,6 % |
| Kết quả 2 | 5 | 4,4 % |
| Kết quả 3 | 8 | 7,0 % |
| Khác / không ghi rõ | 35 | 30,7 % |
Không có dữ liệu lỗi khả dụng cho dòng xe này trong khoảng thời gian đã được tính trước. Số lượng vyjadřuje prohlídky, ve kterých byla závada evidována.
Dữ liệu theo năm ghi nhận kiểm định của dòng xe này từ năm 2009 do roku 2026. Đường màu đỏ riêng biểu thị kiểm định định kỳ.
| Năm | Tất cả lần kiểm định | Định kỳ |
|---|---|---|
| 2026 | 1 | 1 |
| 2025 | 1 | 1 |
| 2024 | 1 | 1 |
| 2023 | 3 | 3 |
| 2022 | 7 | 7 |
| 2021 | 8 | 6 |
| 2020 | 24 | 21 |
| 2019 | 20 | 19 |
| 2018 | 24 | 23 |
| 2017 | 5 | 3 |
| 2016 | 7 | 5 |
| 2015 | 10 | 5 |
| 2014 | 5 | 2 |
| 2013 | 12 | 10 |
| 2012 | 19 | 14 |
| 2011 | 12 | 8 |
| 2010 | 11 | 7 |
| 2009 | 16 | 13 |
Mẫu xe stejné technické kategorie jsou řazeny podle počtu vozidel v našich statistikách za poslední dva roky. Aktuální model je zvýrazněn; u modelů mimo první desítku zobrazujeme také jeho nejbližší sousedy v pořadí.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ | Đạt |
|---|---|---|---|
| Zetor Proxima | 1 038 | 11 300 | 97,5 % |
| Zetor 3011 | 701 | 28 303 | 96,2 % |
| Zetor 7245 | 523 | 32 929 | 94,8 % |
| Case IH Puma | 499 | 3 615 | 98,6 % |
| Zetor 4011 | 406 | 30 537 | 95,7 % |
| Claas Arion | 364 | 2 671 | 96,6 % |
| JCB Fastrac | 356 | 3 169 | 96,5 % |
| Case IH Maxxum | 350 | 3 733 | 98,4 % |
| Zetor 7011 | 343 | 43 539 | 95,1 % |
| Claas Axion | 301 | 1 850 | 98,4 % |
| Zetor 6911 | 301 | 31 651 | 95,5 % |
| Zetor 6718 | 237 | 21 582 | 95,5 % |
| Zetor 8011 | 232 | 20 691 | 94,3 % |
| Zetor 7211 | 229 | 33 042 | 95,0 % |
| Zetor 5211 | 222 | 21 518 | 96,5 % |
| Zetor 8145 | 205 | 4 648 | 94,5 % |
| Deutz-Fahr Agrotron | 202 | 2 723 | 97,7 % |
| Case IH Magnum | 201 | 2 572 | 96,9 % |
| John Deere 6230 | 200 | 2 614 | 97,0 % |
| Zetor 16145 | 184 | 5 775 | 95,3 % |
Aktuální témata ze světa vozidel, STK a bezpečnosti řidičů v Česku.