Các mẫu xe của hãng Toyota
Chọn dòng xe đã có bộ số liệu công khai tổng hợp đủ lớn. Các liên kết dẫn đến thống kê chi tiết về kiểm định, kết quả, lỗi phát hiện và xu hướng của từng mẫu xe.
| Mẫu xe | Xe | Kiểm định định kỳ | Đạt |
|---|---|---|---|
| Toyota Yaris | 55 093 | 409 349 | 95,5 % |
| Toyota Corolla | 41 875 | 234 227 | 94,3 % |
| Toyota RAV4 | 26 456 | 170 110 | 95,4 % |
| Toyota Auris | 18 155 | 128 770 | 97,1 % |
| Toyota Avensis | 17 512 | 131 211 | 93,9 % |
| Toyota Proace | 9 989 | 24 059 | 95,3 % |
| Toyota Hilux | 8 877 | 42 343 | 93,7 % |
| Toyota Land Cruiser | 8 694 | 52 814 | 94,5 % |
| Toyota C-HR | 7 885 | 22 520 | 98,2 % |
| Toyota Aygo | 7 725 | 40 518 | 96,1 % |
| Toyota Verso | 4 671 | 33 942 | 97,3 % |
| Toyota Proace City | 4 049 | 5 633 | 95,2 % |
| Toyota Carina | 3 556 | 15 007 | 89,6 % |
| Toyota Camry | 2 350 | 7 261 | 93,7 % |
| Toyota Prius | 1 915 | 11 656 | 94,6 % |
| Toyota Hiace | 1 866 | 12 086 | 90,3 % |
| Toyota Celica | 1 756 | 9 041 | 91,5 % |
| Toyota Starlet | 1 236 | 5 605 | 90,0 % |
| Toyota Highlander | 1 048 | 1 788 | 94,5 % |
| Toyota Previa | 962 | 5 266 | 90,8 % |
| Toyota MR2 | 425 | 2 699 | 92,5 % |
| Toyota GR | 391 | 377 | 97,6 % |
| Toyota RAV | 339 | 4 002 | 96,2 % |
| Toyota Tundra | 314 | 1 563 | 92,9 % |
| Toyota Supra | 297 | 972 | 96,4 % |
| Toyota Picnic | 289 | 1 810 | 92,3 % |
| Toyota Sienna | 274 | 1 498 | 92,4 % |
| Toyota 4 Runner | 195 | 1 215 | 89,2 % |
| Toyota IQ | 189 | 1 096 | 96,4 % |
| Toyota Paseo | 178 | 837 | 91,8 % |
| Toyota BZ4X | 153 | 6 | 100,0 % |
| Toyota Urban Cruiser | 146 | 1 229 | 96,3 % |
| Toyota Lexus | 134 | 933 | 94,2 % |
| Toyota Corola | 114 | 1 867 | 97,3 % |
| Toyota Tacoma | 110 | 346 | 92,5 % |
| Toyota FJ Cruiser | 105 | 706 | 92,5 % |
| Toyota GR Yaris | 99 | 175 | 96,0 % |
| Toyota Tercel | 88 | 221 | 89,2 % |
| Toyota Runner | 75 | 495 | 87,6 % |
| Toyota Sequoia | 69 | 247 | 92,9 % |
| Toyota Dyna | 58 | 347 | 92,1 % |
| Toyota Liteace | 45 | 121 | 83,3 % |
| Toyota GT86 | 44 | 378 | 96,3 % |
| Toyota VIZ | 42 | 135 | 90,0 % |
| Toyota Mirai | 40 | 9 | 88,9 % |
| Toyota Landcruiser | 38 | 79 | 94,9 % |
| Toyota Verso-S | 33 | 231 | 98,3 % |
| Toyota Corrolla | 32 | 134 | 96,3 % |
| Toyota HI | 30 | 172 | 95,3 % |
| Toyota Tonero | 30 | 0 | — |
