Hãng xe trong dữ liệu Séc
Các hãng được sắp xếp theo số xe trong thống kê mẫu đã tính sẵn. Mở một hãng để xem các dòng mẫu và dữ liệu chi tiết.
| Hãng | Dòng mẫu | Xe | Kiểm định định kỳ | Đạt | |
|---|---|---|---|---|---|
| Škoda | 61 | 2 911 506 | 19 060 851 | 93,8 % | |
| Volkswagen | 84 | 1 004 488 | 6 541 619 | 94,3 % | |
| Ford | 84 | 784 988 | 4 960 591 | 91,9 % | |
| Renault | 80 | 550 873 | 3 673 302 | 91,7 % | |
| Peugeot | 82 | 547 059 | 3 482 704 | 92,3 % | |
| Opel | 51 | 384 900 | 2 279 235 | 92,1 % | |
| Citroën | 49 | 349 360 | 2 468 723 | 92,5 % | |
| Fiat | 60 | 317 356 | 1 792 904 | 91,1 % | |
| Mercedes-Benz | 227 | 257 189 | 1 966 684 | 94,1 % | |
| Toyota | 50 | 230 046 | 1 387 106 | 95,1 % | |
| Hyundai | 52 | 215 091 | 1 955 979 | 94,8 % | |
| Audi | 50 | 210 796 | 1 231 826 | 95,1 % | |
| BMW | 175 | 188 386 | 1 388 930 | 95,4 % | |
| Agados | 50 | 173 128 | 468 857 | 93,7 % | |
| Seat | 20 | 159 755 | 937 547 | 93,4 % | |
| KIA | 39 | 157 121 | 1 020 333 | 94,3 % | |
| Suzuki | 145 | 144 489 | 956 829 | 94,6 % | |
| Honda | 333 | 141 706 | 871 117 | 94,9 % | |
| Dacia | 15 | 136 061 | 774 365 | 94,6 % | |
| Mazda | 52 | 128 492 | 743 822 | 93,2 % | |
| Nissan | 63 | 110 900 | 718 274 | 92,3 % | |
| Vlastní Výroba | 17 | 110 261 | 436 262 | 90,0 % | |
| Jawa | 63 | 109 934 | 234 176 | 94,8 % | |
| Volvo | 70 | 83 327 | 914 781 | 94,5 % | |
| Mitsubishi | 26 | 72 924 | 467 114 | 93,4 % | |
| Yamaha | 263 | 57 623 | 263 088 | 95,6 % | |
| Iveco | 86 | 43 236 | 595 761 | 89,3 % | |
| MAN | 60 | 42 605 | 548 939 | 93,0 % | |
| Subaru | 22 | 41 392 | 251 748 | 94,4 % | |
| Zetor | 85 | 38 719 | 547 110 | 95,5 % | |
| Chevrolet | 41 | 37 561 | 312 898 | 93,0 % | |
| Daewoo | 14 | 35 241 | 187 097 | 88,4 % | |
| Simson | 12 | 33 978 | 76 118 | 94,1 % | |
| Alfa Romeo | 30 | 31 279 | 174 913 | 92,0 % | |
| DAF | 33 | 27 635 | 365 105 | 92,3 % | |
| Pongratz | 11 | 27 224 | 71 184 | 91,1 % | |
| Jeep | 15 | 26 937 | 161 523 | 93,7 % | |
| Vezeko | 24 | 25 375 | 61 696 | 93,9 % | |
| Kawasaki | 99 | 25 028 | 84 933 | 94,9 % | |
| BSS | 30 | 24 763 | 226 204 | 93,2 % | |
| Land Rover | 15 | 23 901 | 184 881 | 94,4 % | |
| Sport Jacht | 20 | 23 767 | 229 322 | 91,2 % | |
| ČZ | 15 | 22 565 | 47 176 | 94,5 % | |
| Piaggio | 56 | 20 006 | 43 580 | 94,8 % | |
| Maro | 31 | 19 881 | 95 505 | 92,0 % | |
| Krone | 15 | 18 329 | 100 441 | 90,9 % | |
| Tatra | 33 | 18 152 | 337 129 | 89,9 % | |
| VAZ | 28 | 17 937 | 71 397 | 89,1 % | |
| Schwarzmüller | 29 | 16 452 | 139 630 | 91,8 % | |
| Avia | 65 | 16 430 | 317 617 | 87,0 % | |
| KTM | 40 | 16 178 | 26 581 | 93,4 % | |
| Aprilia | 45 | 16 160 | 43 478 | 95,1 % | |
| Porsche | 19 | 16 145 | 67 020 | 97,3 % | |
| Scania | 72 | 15 936 | 250 477 | 94,1 % | |
| Chrysler | 27 | 15 396 | 101 211 | 91,1 % | |
| Jawa-Čz | 9 | 14 419 | 30 642 | 93,9 % | |
| Mini | 13 | 11 914 | 79 964 | 94,9 % | |
| Maxon | 10 | 11 277 | 18 416 | 96,8 % | |
| John Deere | 107 | 10 236 | 43 825 | 97,4 % | |
| Jiná | 1 | 10 215 | 3 652 | 96,4 % | |
| Triumph | 25 | 10 116 | 18 258 | 96,2 % | |
| Liaz | 47 | 9 665 | 90 169 | 86,7 % | |
| Dodge | 22 | 9 314 | 47 874 | 92,9 % | |
| Lancia | 18 | 9 260 | 46 988 | 91,7 % | |
| Harley-Davidson | 96 | 9 031 | 31 979 | 95,3 % | |
| Ducati | 29 | 8 976 | 19 412 | 93,7 % | |
| Kymco | 38 | 8 975 | 23 595 | 96,6 % | |
| NP | 16 | 8 852 | 54 293 | 91,8 % | |
| Tesla | 10 | 8 831 | 4 594 | 93,3 % | |
| Trabant | 3 | 8 817 | 34 805 | 88,9 % | |
| KPN | 4 | 8 551 | 48 311 | 90,9 % | |
| Schmitz | 18 | 8 373 | 65 479 | 88,9 % | |
| Kentoya | 36 | 8 142 | 15 786 | 95,2 % | |
| Ssangyong | 9 | 8 134 | 24 777 | 90,9 % | |
| Saab | 8 | 8 116 | 51 544 | 93,3 % | |
| Sacher | 21 | 8 000 | 37 111 | 92,7 % | |
| Schmitz Cargobull | 14 | 7 835 | 110 077 | 92,2 % | |
| Panav | 35 | 7 539 | 80 835 | 87,7 % | |
| Kögel | 24 | 7 167 | 88 972 | 90,8 % | |
| BOB | 9 | 7 125 | 20 842 | 89,8 % | |
| Daihatsu | 13 | 7 006 | 32 070 | 90,4 % | |
| Karosa | 6 | 6 840 | 71 393 | 86,0 % | |
| Praga | 8 | 6 817 | 76 793 | 92,4 % | |
| Jaguar | 23 | 6 800 | 41 133 | 95,7 % | |
| Lexus | 29 | 6 676 | 38 351 | 95,8 % | |
| Cfmoto | 29 | 6 533 | 8 560 | 96,8 % | |
| Rover | 23 | 6 388 | 29 572 | 89,8 % | |
| Niewiadow | 32 | 6 286 | 17 559 | 89,4 % | |
| Martz | 13 | 6 244 | 6 732 | 82,7 % | |
| Kobras | 17 | 6 200 | 26 599 | 89,7 % | |
| RS | 5 | 6 049 | 28 447 | 91,2 % | |
| Podlešák | 14 | 5 943 | 24 149 | 88,4 % | |
| MZ | 6 | 5 904 | 18 866 | 94,4 % | |
| Vapp | 20 | 5 888 | 31 147 | 95,0 % | |
| Cupra | 5 | 5 365 | 2 888 | 98,1 % | |
| AJ | 8 | 5 316 | 23 059 | 92,2 % | |
| VIZ Ghi chú | 1 | 5 238 | 11 962 | 92,7 % | |
| Keeway | 22 | 5 184 | 12 025 | 95,1 % | |
| Hobby | 27 | 5 172 | 22 133 | 97,0 % | |
| Humbaur | 26 | 5 136 | 17 186 | 92,8 % | |
| JCB | 24 | 4 806 | 5 692 | 96,3 % | |
| Rydwan | 4 | 4 708 | 9 381 | 94,7 % | |
| Smart | 12 | 4 655 | 51 059 | 93,8 % | |
| MG | 19 | 4 627 | 3 081 | 94,5 % | |
| Claas | 14 | 4 395 | 7 238 | 97,0 % | |
| New Holland | 55 | 4 383 | 16 572 | 97,0 % | |
| Vypos | 2 | 4 295 | 15 740 | 91,0 % | |
| Multicar | 17 | 4 231 | 97 975 | 89,3 % | |
| Brenderup | 32 | 4 225 | 7 272 | 90,8 % | |
| Tmec | 6 | 4 206 | 9 913 | 95,5 % | |
| Linhai | 28 | 4 044 | 8 887 | 94,3 % | |
| TGB | 19 | 3 953 | 9 998 | 95,9 % | |
| Amatérská Výroba | 3 | 3 931 | 19 197 | 90,5 % | |
| Qingqi | 11 | 3 915 | 14 238 | 94,9 % | |
| Case IH | 18 | 3 672 | 16 918 | 97,5 % | |
| Kempík | 8 | 3 564 | 27 534 | 90,1 % | |
| Inpro | 10 | 3 561 | 7 658 | 91,9 % | |
| Caterpillar | 17 | 3 541 | 32 | 92,6 % | |
| SOR | 10 | 3 442 | 77 637 | 87,4 % | |
| Wartburg | 8 | 3 390 | 13 091 | 89,5 % | |
| Vario | 16 | 3 336 | 28 439 | 92,1 % | |
| Husqvarna | 28 | 3 127 | 6 655 | 89,8 % | |
| Wielton | 13 | 3 077 | 12 788 | 93,0 % | |
| Neptun | 16 | 3 059 | 3 556 | 86,9 % | |
| Moto Guzzi | 21 | 3 028 | 7 790 | 96,7 % | |
| ZDT | 9 | 2 976 | 13 376 | 95,3 % | |
| Cagiva | 19 | 2 961 | 9 639 | 92,8 % | |
| TPV Trailers | 10 | 2 944 | 7 685 | 90,2 % | |
| Fliegl | 18 | 2 920 | 15 502 | 89,1 % | |
| Jonway | 15 | 2 906 | 6 200 | 95,5 % | |
| Paragan | 10 | 2 858 | 15 123 | 90,6 % | |
| Jinos | 9 | 2 848 | 8 594 | 85,6 % | |
| Adria | 20 | 2 847 | 7 664 | 96,9 % | |
| Zaslaw | 12 | 2 804 | 3 961 | 88,1 % | |
| Iveco BUS | 4 | 2 767 | 33 843 | 95,5 % | |
| Temared | 14 | 2 704 | 2 069 | 86,9 % | |
| Tema | 10 | 2 609 | 3 109 | 82,7 % | |
| VZ | 11 | 2 543 | 19 271 | 91,5 % | |
| Gilera | 12 | 2 525 | 8 077 | 94,9 % | |
| ON | 10 | 2 519 | 14 848 | 91,3 % | |
| Svan | 17 | 2 513 | 30 103 | 88,6 % | |
| AK | 7 | 2 473 | 47 744 | 89,5 % | |
| Fendt | 29 | 2 465 | 11 610 | 98,2 % | |
| Stema | 10 | 2 367 | 7 725 | 90,9 % | |
| Longjia | 23 | 2 365 | 5 768 | 95,5 % | |
| Pronar | 21 | 2 344 | 6 342 | 95,3 % | |
| Knaus | 21 | 2 229 | 10 148 | 96,6 % | |
| Rhon | 7 | 2 184 | 4 304 | 96,7 % | |
| Malaguti | 15 | 2 150 | 5 117 | 94,7 % | |
| LV | 7 | 2 123 | 9 996 | 88,3 % | |
| Baotian | 12 | 2 108 | 5 492 | 95,9 % | |
| Derbi | 12 | 2 106 | 4 991 | 93,7 % | |
| CF Moto | 15 | 2 035 | 9 650 | 96,4 % | |
| SYM | 24 | 2 034 | 3 678 | 96,2 % | |
| Yuki | 17 | 2 024 | 5 517 | 94,6 % | |
| PO | 9 | 2 018 | 12 503 | 89,7 % | |
| Jawa 50 | 11 | 2 009 | 2 807 | 96,0 % | |
| Benelli | 19 | 1 947 | 2 388 | 93,7 % | |
| CPI | 7 | 1 946 | 4 888 | 92,8 % | |
| Polaris | 8 | 1 900 | 1 904 | 95,7 % | |
| Jaecoo | 4 | 1 897 | 1 | 100,0 % | |
| Netovární Výroba | 3 | 1 862 | 8 987 | 88,7 % | |
| Přivěs | 13 | 1 856 | 13 794 | 93,3 % | |
| Ferrari | 17 | 1 832 | 5 546 | 98,2 % | |
| UAZ | 8 | 1 811 | 6 029 | 87,0 % | |
| Irisbus | 18 | 1 787 | 45 406 | 91,1 % | |
| Lada | 11 | 1 771 | 18 560 | 91,3 % | |
| Setra | 2 | 1 768 | 20 654 | 95,3 % | |
| RAM | 3 | 1 742 | 3 411 | 96,0 % | |
| Bombardier | 6 | 1 688 | 6 367 | 95,2 % | |
| Bürstner | 15 | 1 639 | 7 086 | 96,6 % | |
| Shineray | 14 | 1 608 | 4 155 | 92,4 % | |
| Shenke | 13 | 1 579 | 3 828 | 95,0 % | |
| Cadillac | 10 | 1 548 | 6 597 | 91,1 % | |
| Samovýroba | 5 | 1 525 | 6 975 | 94,3 % | |
| Massey Ferguson | 23 | 1 487 | 4 501 | 94,1 % | |
| General Trailers | 3 | 1 475 | 9 360 | 82,0 % | |
| PV | 12 | 1 473 | 14 772 | 89,4 % | |
| Deutz-Fahr | 11 | 1 418 | 5 123 | 97,1 % | |
| Lublin | 9 | 1 417 | 6 820 | 83,8 % | |
| Vl.vyroba | 7 | 1 411 | 8 254 | 90,5 % | |
| Wiola | 9 | 1 387 | 3 553 | 89,6 % | |
| Dethleffs | 17 | 1 372 | 6 250 | 96,6 % | |
| Znen | 15 | 1 343 | 4 298 | 96,8 % | |
| Wangye | 8 | 1 326 | 3 936 | 95,5 % | |
| Boro | 5 | 1 317 | 2 811 | 88,1 % | |
| Isuzu | 10 | 1 315 | 8 412 | 93,0 % | |
| Lider | 5 | 1 315 | 1 001 | 91,9 % | |
| Royal Enfield | 8 | 1 310 | 874 | 95,7 % | |
| Komatsu | 5 | 1 297 | 1 | 100,0 % | |
| GAZ | 7 | 1 273 | 8 640 | 90,3 % | |
| Lintex | 5 | 1 261 | 3 098 | 96,3 % | |
| Manitou | 8 | 1 260 | 1 124 | 97,9 % | |
| DV | 2 | 1 245 | 4 976 | 94,3 % | |
| Přívěs Vlastní Výroby | 4 | 1 241 | 8 065 | 91,1 % | |
| Hero | 4 | 1 218 | 2 456 | 92,3 % | |
| Bentley | 5 | 1 189 | 4 084 | 97,2 % | |
| Cheval Liberte | 14 | 1 170 | 1 886 | 94,3 % | |
| Eurotrailers | 5 | 1 169 | 3 445 | 95,0 % | |
| PM | 7 | 1 164 | 6 131 | 90,1 % | |
| Access | 6 | 1 156 | 6 275 | 94,4 % | |
| Goes | 13 | 1 122 | 2 284 | 96,0 % | |
| BMW I | 3 | 1 115 | 3 812 | 97,3 % | |
| Maserati | 7 | 1 103 | 4 675 | 97,4 % | |
| APE | 3 | 1 102 | 4 639 | 89,6 % | |
| Babeta | 5 | 1 094 | 150 | 95,3 % | |
| Vlastní | 1 | 1 081 | 6 127 | 87,9 % | |
| PZS | 1 | 1 069 | 5 966 | 93,3 % | |
| Omoda | 3 | 1 064 | 0 | — | |
| Domácí Výroba | 2 | 1 053 | 4 845 | 90,9 % | |
| Atlas Copco | 6 | 1 043 | 4 729 | 89,5 % | |
| DS | 7 | 1 040 | 2 299 | 96,9 % | |
| Klabo | 6 | 1 025 | 855 | 85,3 % | |
| Wecon | 5 | 989 | 4 824 | 91,0 % | |
| Babetta | 4 | 981 | 48 | 100,0 % | |
| Feldbinder | 4 | 961 | 12 306 | 86,7 % | |
| Solaris | 1 | 946 | 15 008 | 96,3 % | |
| Liebherr | 4 | 934 | 235 | 92,6 % | |
| Stas | 6 | 927 | 10 776 | 91,3 % | |
| BAN | 5 | 925 | 1 384 | 88,9 % | |
| Oltcit | 1 | 909 | 1 880 | 88,7 % | |
| Zongshen | 8 | 900 | 2 125 | 94,9 % | |
| Indian Motorcycle | 8 | 888 | 680 | 94,6 % | |
| NS | 4 | 887 | 5 869 | 93,5 % | |
| Hyosung | 6 | 886 | 3 065 | 95,3 % | |
| Jinling | 2 | 885 | 1 442 | 87,8 % | |
| F.x. Meiller | 3 | 876 | 4 576 | 94,7 % | |
| Hummer | 3 | 856 | 7 739 | 91,0 % | |
| Fuso | 1 | 853 | 9 119 | 94,0 % | |
| Jinlun | 5 | 849 | 2 358 | 95,1 % | |
| BRP | 4 | 849 | 1 656 | 98,0 % | |
| Lamborghini | 7 | 844 | 1 785 | 96,9 % | |
| Jmstar | 8 | 829 | 2 512 | 95,6 % | |
| ARO | 8 | 823 | 3 526 | 87,6 % | |
| Daelim | 9 | 822 | 3 101 | 95,2 % | |
| Sorelpol | 2 | 811 | 3 123 | 84,0 % | |
| JM Star | 10 | 809 | 2 700 | 95,4 % | |
| Mercedes-AMG | 4 | 806 | 3 347 | 98,5 % | |
| Kassbohrer | 11 | 800 | 6 300 | 94,9 % | |
| WT-Metall | 3 | 800 | 792 | 92,0 % | |
| JB | 5 | 795 | 2 746 | 94,4 % | |
| STS | 4 | 792 | 20 543 | 95,2 % | |
| Svoboda | 5 | 787 | 3 538 | 89,8 % | |
| Pontiac | 6 | 777 | 2 493 | 90,5 % | |
| Adam | 8 | 776 | 4 483 | 89,9 % | |
| Yamasaki | 4 | 774 | 2 247 | 83,4 % | |
| Annaburger | 1 | 773 | 2 292 | 95,2 % | |
| Beta | 13 | 766 | 922 | 90,8 % | |
| Moskvič | 6 | 759 | 3 143 | 91,8 % | |
| Aixam | 7 | 756 | 1 647 | 85,7 % | |
| WTC | 5 | 756 | 1 177 | 95,6 % | |
| Korado | 4 | 755 | 441 | 92,1 % | |
| Lamberet | 3 | 751 | 10 822 | 86,6 % | |
| IFA | 4 | 740 | 7 946 | 89,8 % | |
| Akri | 2 | 739 | 6 056 | 93,4 % | |
| Bashan | 6 | 739 | 1 502 | 93,0 % | |
| Manet | 5 | 709 | 2 157 | 95,6 % | |
| Case | 7 | 708 | 2 250 | 96,3 % | |
| APT | 3 | 703 | 7 419 | 90,2 % | |
| HP | 9 | 702 | 3 672 | 92,4 % | |
| Velorexport | 2 | 693 | 4 550 | 87,2 % | |
| Merlo | 6 | 691 | 476 | 97,7 % | |
| Chateau | 9 | 679 | 2 690 | 95,8 % | |
| Tabbert | 10 | 666 | 1 823 | 95,6 % | |
| Berger | 3 | 651 | 3 255 | 92,9 % | |
| VAN Hool | 9 | 637 | 6 177 | 92,2 % | |
| Atmos | 3 | 635 | 2 985 | 91,5 % | |
| Molčík | 7 | 626 | 1 642 | 92,4 % | |
| Beskyd Sport | 4 | 623 | 11 409 | 90,4 % | |
| Proton | 8 | 622 | 2 051 | 88,2 % | |
| Hero Majestic | 4 | 615 | 1 320 | 75,9 % | |
| Vlastní Konstrukce | 3 | 610 | 2 029 | 89,5 % | |
| Faro | 8 | 595 | 426 | 76,1 % | |
| Same | 6 | 591 | 3 115 | 95,5 % | |
| T | 4 | 586 | 5 430 | 89,4 % | |
| Solis | 4 | 585 | 1 089 | 98,7 % | |
| Ursus | 4 | 583 | 5 937 | 95,0 % | |
| Čz 175 | 7 | 576 | 1 421 | 93,9 % | |
| Lincoln | 5 | 573 | 2 407 | 91,4 % | |
| KPZ | 1 | 568 | 2 828 | 89,8 % | |
| Mika | 3 | 568 | 2 165 | 90,3 % | |
| WAY | 1 | 566 | 1 | 100,0 % | |
| Husaberg | 6 | 564 | 1 335 | 91,6 % | |
| Weinsberg | 4 | 560 | 2 274 | 97,6 % | |
| Wilk | 11 | 559 | 2 212 | 95,8 % | |
| Velorex | 3 | 552 | 6 303 | 94,1 % | |
| Šálek | 6 | 551 | 1 320 | 96,5 % | |
| Samro | 1 | 549 | 4 458 | 88,4 % | |
| Huatian | 8 | 546 | 1 771 | 96,0 % | |
| Arctic CAT | 5 | 540 | 1 732 | 91,9 % | |
| Ifor Williams | 5 | 539 | 1 722 | 94,4 % | |
| AGM | 2 | 534 | 3 663 | 87,2 % | |
| Hymer | 8 | 525 | 2 919 | 96,2 % | |
| P | 5 | 519 | 9 592 | 90,8 % | |
| AP | 3 | 518 | 4 758 | 90,2 % | |
| Skif | 2 | 518 | 1 893 | 91,7 % | |
| Böckmann | 9 | 515 | 1 873 | 93,8 % | |
| Lifan | 6 | 510 | 1 841 | 94,0 % | |
| Astra | 3 | 509 | 4 148 | 93,3 % | |
| Bobcat | 6 | 508 | 2 | 100,0 % | |
| HIT Hofman | 4 | 499 | 2 025 | 95,4 % | |
| Gapa | 5 | 497 | 5 163 | 91,9 % | |
| GAS GAS | 4 | 496 | 779 | 89,9 % | |
| Syriusz | 3 | 495 | 697 | 96,3 % | |
| Lorries | 4 | 491 | 449 | 90,4 % | |
| Simca | 5 | 482 | 1 895 | 93,7 % | |
| Barkas | 1 | 479 | 2 383 | 90,6 % | |
| Rolls-Royce | 6 | 478 | 1 238 | 99,0 % | |
| MOS | 3 | 477 | 3 440 | 89,8 % | |
| Dandy | 2 | 474 | 1 814 | 92,1 % | |
| Segway | 2 | 472 | 312 | 97,4 % | |
| Capron | 10 | 467 | 3 202 | 97,0 % | |
| Hsun | 7 | 451 | 1 144 | 95,7 % | |
| Eagle Motorsports | 2 | 451 | 1 119 | 92,0 % | |
| Bailey | 5 | 450 | 860 | 94,8 % | |
| Laski | 1 | 442 | 752 | 96,1 % | |
| Lohr | 3 | 437 | 5 928 | 93,0 % | |
| TAZ | 2 | 436 | 1 511 | 87,1 % | |
| MV | 4 | 431 | 4 378 | 94,0 % | |
| Medd | 4 | 431 | 1 085 | 92,8 % | |
| MV Agusta | 4 | 429 | 541 | 92,8 % | |
| Vlasní Výroba | 2 | 427 | 1 922 | 91,9 % | |
| Majestic Auto | 2 | 427 | 1 145 | 94,9 % | |
| Torrot | 1 | 427 | 609 | 97,2 % | |
| Goldhofer | 6 | 420 | 5 864 | 89,7 % | |
| Benalu | 4 | 409 | 3 568 | 89,1 % | |
| Steyr | 6 | 403 | 1 101 | 98,8 % | |
| Spitzer | 2 | 402 | 3 778 | 87,2 % | |
| GMC | 4 | 401 | 1 418 | 91,7 % | |
| Kovoservis | 3 | 400 | 1 552 | 91,9 % | |
| Landini | 7 | 396 | 1 688 | 96,8 % | |
| APO1 | 1 | 395 | 3 689 | 89,3 % | |
| BG | 4 | 392 | 3 078 | 94,9 % | |
| Akumoto | 2 | 392 | 565 | 94,2 % | |
| Moto Zeta | 3 | 387 | 1 427 | 88,8 % | |
| Champ | 3 | 384 | 483 | 96,1 % | |
| LDV | 2 | 381 | 1 976 | 87,2 % | |
| Generic | 7 | 381 | 992 | 95,4 % | |
| WM Meyer | 2 | 377 | 1 242 | 90,7 % | |
| Kubota | 7 | 375 | 1 116 | 97,4 % | |
| Joskin | 5 | 371 | 819 | 97,2 % | |
| Monty | 4 | 368 | 3 141 | 93,6 % | |
| Chery | 4 | 368 | 0 | — | |
| Locust | 3 | 368 | 0 | — | |
| HW | 2 | 367 | 2 159 | 89,6 % | |
| Beyerland | 6 | 362 | 1 992 | 96,4 % | |
| Ligier | 6 | 357 | 490 | 90,8 % | |
| Hecht | 7 | 353 | 167 | 95,2 % | |
| Renault/Motowektor | 1 | 351 | 1 340 | 93,0 % | |
| Kinroad | 5 | 349 | 889 | 91,9 % | |
| MBK | 7 | 349 | 716 | 94,4 % | |
| Riya | 4 | 347 | 777 | 96,5 % | |
| Renders | 4 | 346 | 2 192 | 84,4 % | |
| Hecht Motors | 1 | 339 | 107 | 99,1 % | |
| PS | 2 | 336 | 4 384 | 89,5 % | |
| Hangler | 3 | 336 | 2 424 | 89,6 % | |
| MTZ | 1 | 335 | 1 368 | 94,5 % | |
| Norton | 3 | 334 | 799 | 96,7 % | |
| Infiniti | 4 | 329 | 3 121 | 94,9 % | |
| Adams | 5 | 329 | 973 | 94,9 % | |
| Zhongyu | 2 | 328 | 1 000 | 96,1 % | |
| Schmitz Cargobul | 3 | 327 | 13 787 | 92,9 % | |
| Hako | 1 | 323 | 747 | 97,0 % | |
| Trailor | 2 | 317 | 1 409 | 81,5 % | |
| Rewaco | 4 | 317 | 670 | 95,2 % | |
| BYD | 4 | 317 | 5 | 60,0 % | |
| Taotao | 3 | 315 | 587 | 95,2 % | |
| R.h.c. | 6 | 313 | 1 500 | 92,9 % | |
| PN ZA OA | 1 | 310 | 1 784 | 88,6 % | |
| Xinling | 3 | 310 | 814 | 94,7 % | |
| Anco | 5 | 309 | 2 289 | 90,6 % | |
| Benimar | 4 | 309 | 1 029 | 97,2 % | |
| Yiying | 5 | 307 | 980 | 93,8 % | |
| Sonik | 4 | 307 | 621 | 90,7 % | |
| Mega | 4 | 305 | 1 395 | 93,4 % | |
| SV-Přívěsy | 2 | 294 | 373 | 92,2 % | |
| Umikov | 2 | 291 | 4 254 | 86,5 % | |
| Aston Martin | 5 | 288 | 1 257 | 97,7 % | |
| Caravelair | 4 | 288 | 1 122 | 95,2 % | |
| Kempf | 2 | 286 | 2 901 | 92,6 % | |
| Wisconsin | 1 | 284 | 1 553 | 94,7 % | |
| VK | 4 | 283 | 2 368 | 90,5 % | |
| SV | 2 | 283 | 1 237 | 88,8 % | |
| CI | 3 | 281 | 717 | 97,5 % | |
| Zipp | 5 | 280 | 624 | 93,9 % | |
| Valtra | 5 | 279 | 1 293 | 96,4 % | |
| NFM | 3 | 278 | 838 | 92,4 % | |
| Bodex | 2 | 277 | 2 452 | 90,8 % | |
| Santana | 4 | 276 | 2 131 | 90,5 % | |
| Swift | 3 | 276 | 598 | 95,2 % | |
| Carthago | 3 | 275 | 973 | 97,8 % | |
| Huoniao | 5 | 274 | 571 | 95,4 % | |
| Neoplan | 3 | 273 | 3 231 | 94,3 % | |
| Mitsubishi Fuso | 1 | 272 | 7 149 | 90,7 % | |
| Autotechnik | 4 | 271 | 924 | 87,4 % | |
| Tirsan | 1 | 270 | 6 | 66,7 % | |
| Dadyw | 3 | 268 | 1 122 | 96,7 % | |
| Mini Cooper | 4 | 267 | 4 530 | 93,9 % | |
| Netovární | 2 | 266 | 1 837 | 92,7 % | |
| BCS | 4 | 266 | 1 234 | 92,6 % | |
| Charvát CTS | 1 | 265 | 379 | 96,6 % | |
| Prives Nakladni | 2 | 264 | 1 317 | 91,7 % | |
| CLS | 6 | 264 | 184 | 94,0 % | |
| Bova | 2 | 263 | 5 427 | 91,3 % | |
| Borile | 1 | 263 | 836 | 92,6 % | |
| Maxus | 1 | 263 | 89 | 96,6 % | |
| Nunc | 2 | 260 | 2 300 | 89,4 % | |
| Laika Caravans S.p.a. | 3 | 258 | 1 504 | 97,9 % | |
| Chuanl | 2 | 258 | 691 | 94,8 % | |
| UNI | 3 | 257 | 9 823 | 91,2 % | |
| PK | 2 | 257 | 1 371 | 89,3 % | |
| Betka | 1 | 255 | 827 | 94,3 % | |
| Buyang | 2 | 255 | 812 | 93,8 % | |
| Roller Team | 3 | 254 | 799 | 98,2 % | |
| Loncin | 4 | 254 | 603 | 92,2 % | |
| Jincheng | 4 | 252 | 812 | 95,6 % | |
| Austin | 3 | 250 | 908 | 92,8 % | |
| ZTS | 4 | 248 | 2 466 | 95,0 % | |
| Rosero-P | 1 | 248 | 2 394 | 89,0 % | |
| Indian | 2 | 247 | 258 | 94,2 % | |
| Kovoplast | 4 | 246 | 2 298 | 91,5 % | |
| Rimor | 3 | 244 | 588 | 96,3 % | |
| Tomplan | 3 | 240 | 125 | 95,2 % | |
| Volha | 1 | 239 | 1 377 | 92,8 % | |
| Gromex | 3 | 239 | 162 | 90,7 % | |
| Magyar | 3 | 238 | 2 189 | 90,1 % | |
| SP | 2 | 236 | 1 493 | 88,5 % | |
| Sachs | 3 | 233 | 561 | 94,5 % | |
| Buick | 5 | 233 | 347 | 91,7 % | |
| Westfalia | 4 | 231 | 993 | 90,4 % | |
| Zastava | 3 | 230 | 847 | 90,4 % | |
| Rich | 2 | 228 | 522 | 94,4 % | |
| Rapid | 4 | 226 | 1 280 | 92,8 % | |
| Adly | 3 | 226 | 539 | 95,2 % | |
| Eduard | 3 | 223 | 379 | 94,2 % | |
| LAG | 3 | 219 | 1 844 | 87,3 % | |
| Bztdia | 1 | 219 | 808 | 95,6 % | |
| Rolfo | 4 | 218 | 1 064 | 93,9 % | |
| Weidemann | 2 | 218 | 0 | — | |
| ZAZ | 2 | 217 | 478 | 83,5 % | |
| E-TON | 3 | 214 | 978 | 96,9 % | |
| Unigenos | 2 | 213 | 29 | 96,6 % | |
| Boom | 4 | 212 | 215 | 95,3 % | |
| Aero | 3 | 211 | 2 896 | 97,4 % | |
| Dinli | 3 | 211 | 749 | 94,9 % | |
| Geely | 3 | 211 | 414 | 98,1 % | |
| Mccormick | 4 | 210 | 615 | 98,1 % | |
| Taro | 2 | 209 | 177 | 96,6 % | |
| KIP | 4 | 206 | 618 | 93,2 % | |
| Tianying | 4 | 205 | 247 | 96,4 % | |
| Rich Motors | 1 | 204 | 261 | 96,2 % | |
| Blyss | 2 | 202 | 327 | 87,5 % | |
| Krampe | 2 | 201 | 731 | 97,1 % | |
| MJ | 1 | 200 | 475 | 90,1 % | |
| Italjet | 3 | 200 | 455 | 93,2 % | |
| Kaipan | 3 | 199 | 1 592 | 93,4 % | |
| Jawa 250 | 3 | 199 | 298 | 92,3 % | |
| Šich Trailer | 1 | 198 | 687 | 89,1 % | |
| CBS | 2 | 198 | 407 | 89,9 % | |
| Buell | 4 | 197 | 1 080 | 93,3 % | |
| Iveco/Montex | 4 | 195 | 817 | 98,4 % | |
| Holoubek Trade | 2 | 193 | 164 | 92,7 % | |
| RVM | 3 | 193 | 19 | 94,7 % | |
| N-126 | 2 | 191 | 2 782 | 93,9 % | |
| Chunlan | 2 | 191 | 1 038 | 96,1 % | |
| Nemo | 2 | 191 | 353 | 92,4 % | |
| Wörmann | 3 | 190 | 1 200 | 92,7 % | |
| LMC | 5 | 190 | 924 | 96,6 % | |
| Antonio Carraro | 3 | 190 | 799 | 95,0 % | |
| Sundiro | 2 | 188 | 349 | 90,8 % | |
| Spindelberger | 1 | 187 | 601 | 94,3 % | |
| Magma | 3 | 185 | 2 941 | 89,4 % | |
| BGV | 3 | 184 | 1 545 | 82,0 % | |
| Bombardier R.p. Inc. | 3 | 184 | 847 | 95,5 % | |
| Meiduo | 1 | 184 | 431 | 93,5 % | |
| Eurowagon | 2 | 183 | 367 | 97,5 % | |
| Standard Motor Corporation | 4 | 182 | 823 | 92,3 % | |
| Sterckeman | 3 | 182 | 372 | 97,8 % | |
| UM | 2 | 182 | 65 | 96,9 % | |
| Sprite | 3 | 181 | 636 | 95,0 % | |
| Camptourist | 2 | 180 | 643 | 94,9 % | |
| Unikol | 3 | 180 | 172 | 90,1 % | |
| Dona | 4 | 175 | 1 910 | 91,3 % | |
| UPN | 1 | 175 | 1 044 | 88,9 % | |
| Super Soco | 3 | 175 | 88 | 88,6 % | |
| Voge | 4 | 175 | 5 | 100,0 % | |
| Jawa 350 | 2 | 173 | 86 | 96,5 % | |
| Faymonville | 4 | 171 | 934 | 90,1 % | |
| Trojan | 1 | 171 | 711 | 75,8 % | |
| Eura Mobil | 4 | 170 | 838 | 97,7 % | |
| TEC | 3 | 170 | 574 | 95,5 % | |
| Jiří Podlešák | 1 | 169 | 1 664 | 86,4 % | |
| Microcar | 3 | 168 | 275 | 88,4 % | |
| Hipocar | 1 | 167 | 1 726 | 92,1 % | |
| Cynkomet | 2 | 165 | 106 | 98,1 % | |
| D-TEC | 2 | 162 | 1 624 | 92,5 % | |
| Eglmotor | 2 | 162 | 356 | 89,0 % | |
| Lotus | 3 | 161 | 484 | 96,8 % | |
| RHC | 1 | 159 | 229 | 96,5 % | |
| Micro | 2 | 158 | 6 631 | 92,5 % | |
| Lemex | 4 | 158 | 2 034 | 83,5 % | |
| Langendorf | 2 | 158 | 1 253 | 93,2 % | |
| Asko | 2 | 158 | 449 | 80,0 % | |
| Generic Motor | 1 | 157 | 422 | 96,9 % | |
| FEN | 3 | 156 | 642 | 86,3 % | |
| Mercedes-Benz/Montex | 3 | 156 | 530 | 95,8 % | |
| Vision | 1 | 156 | 258 | 93,8 % | |
| Mondial | 3 | 156 | 117 | 94,0 % | |
| Jialing | 2 | 155 | 595 | 93,3 % | |
| GTS/ MAN | 1 | 155 | 523 | 98,3 % | |
| Kioti | 3 | 155 | 487 | 94,5 % | |
| Menci | 3 | 154 | 2 329 | 89,2 % | |
| AGT | 2 | 154 | 483 | 95,0 % | |
| Doll | 3 | 153 | 1 989 | 82,8 % | |
| Ellebi | 1 | 153 | 519 | 94,2 % | |
| Siamoto | 2 | 153 | 338 | 94,4 % | |
| Rieju | 4 | 152 | 327 | 89,0 % | |
| Alpina | 1 | 150 | 594 | 97,8 % | |
| Opat | 2 | 146 | 1 665 | 89,1 % | |
| MTX | 2 | 146 | 911 | 93,7 % | |
| Jinbawang | 1 | 146 | 330 | 89,1 % | |
| VDL | 1 | 145 | 1 903 | 97,1 % | |
| Z-Trailer | 1 | 145 | 262 | 96,6 % | |
| Bajaj | 1 | 145 | 209 | 90,0 % | |
| Plymouth | 2 | 143 | 467 | 86,9 % | |
| Iseki | 4 | 143 | 58 | 97,1 % | |
| CAN-AM | 1 | 143 | 0 | — | |
| Dněpr | 3 | 142 | 418 | 94,7 % | |
| Škoda 120 L | 1 | 141 | 586 | 91,8 % | |
| AJP | 2 | 141 | 136 | 84,6 % | |
| Fantic Motor | 3 | 141 | 10 | 70,0 % | |
| Benycargo | 1 | 140 | 114 | 89,5 % | |
| Nooma | 2 | 140 | 1 | 100,0 % | |
| GM Daewoo | 2 | 139 | 5 654 | 89,7 % | |
| Zontes | 3 | 139 | 11 | 100,0 % | |
| MC Louis | 3 | 137 | 594 | 98,7 % | |
| Willys | 2 | 136 | 135 | 99,2 % | |
| MV Augusta | 2 | 135 | 578 | 94,8 % | |
| Polonez | 1 | 134 | 496 | 89,1 % | |
| Blinkee | 1 | 134 | 76 | 100,0 % | |
| Terex | 3 | 134 | 0 | — | |
| KNP | 1 | 133 | 1 217 | 90,1 % | |
| Mafa | 2 | 133 | 1 164 | 93,7 % | |
| Fracht | 1 | 133 | 131 | 84,7 % | |
| Motowell | 1 | 132 | 238 | 95,8 % | |
| Willig | 2 | 131 | 2 096 | 89,6 % | |
| Biaginni | 1 | 131 | 199 | 94,0 % | |
| Dongfeng | 3 | 131 | 187 | 96,9 % | |
| Moto Morini | 3 | 131 | 186 | 94,1 % | |
| Monticar | 1 | 130 | 469 | 90,8 % | |
| Oehler | 2 | 129 | 323 | 96,3 % | |
| Gasgas | 3 | 129 | 31 | 96,8 % | |
| Fruehauf | 2 | 128 | 397 | 81,4 % | |
| Yinmu | 1 | 128 | 214 | 94,9 % | |
| Vares | 1 | 128 | 207 | 78,7 % | |
| Tecnoma | 1 | 128 | 0 | — | |
| Dangel | 1 | 127 | 576 | 96,2 % | |
| Hapert | 3 | 127 | 160 | 91,9 % | |
| Bronto | 1 | 127 | 73 | 93,2 % | |
| Hüffermann | 2 | 126 | 878 | 88,5 % | |
| IMZ | 2 | 126 | 353 | 96,0 % | |
| Takeuchi | 2 | 126 | 0 | — | |
| Demag | 1 | 125 | 76 | 93,1 % | |
| Anssems | 2 | 124 | 395 | 91,4 % | |
| Victory | 3 | 124 | 227 | 95,2 % | |
| Lingben | 1 | 124 | 204 | 96,1 % | |
| Harnessbike | 3 | 123 | 8 | 100,0 % | |
| Ross | 2 | 122 | 870 | 83,7 % | |
| Stels | 1 | 122 | 381 | 97,6 % | |
| Kinetic | 2 | 122 | 336 | 78,9 % | |
| Labinprogres | 1 | 122 | 190 | 91,6 % | |
| Blomert | 1 | 121 | 410 | 93,2 % | |
| Benzhou | 2 | 121 | 293 | 97,3 % | |
| Karmann-Mobil | 2 | 121 | 270 | 95,2 % | |
| Sidecar | 2 | 121 | 171 | 87,1 % | |
| Rostislav Holčapek | 2 | 121 | 129 | 87,6 % | |
| Thwaites | 1 | 120 | 0 | — | |
| BP | 2 | 119 | 524 | 90,8 % | |
| Umega | 3 | 118 | 238 | 94,5 % | |
| Tauris | 2 | 118 | 235 | 95,7 % | |
| FIT-ZEL | 1 | 117 | 834 | 96,2 % | |
| Sunny-Ebike | 3 | 117 | 117 | 75,2 % | |
| Škoda-Liaz | 2 | 116 | 1 115 | 86,1 % | |
| PAV | 1 | 115 | 1 784 | 95,5 % | |
| Sommer | 3 | 115 | 587 | 83,0 % | |
| Home-CAR | 3 | 115 | 395 | 95,7 % | |
| Paragan Horseboxes | 2 | 115 | 8 | 87,5 % | |
| Atlas | 2 | 114 | 561 | 90,0 % | |
| Jambora | 2 | 114 | 370 | 85,4 % | |
| Schmidt | 2 | 114 | 64 | 87,5 % | |
| Foodywheel | 3 | 114 | 20 | 75,0 % | |
| Metal-Fach | 3 | 113 | 224 | 94,6 % | |
| Volkswagen/FD Servis | 1 | 112 | 502 | 99,6 % | |
| Brixton | 3 | 112 | 11 | 100,0 % | |
| PL | 1 | 111 | 1 821 | 89,1 % | |
| Elnagh | 3 | 111 | 410 | 99,3 % | |
| Kangchao | 2 | 111 | 224 | 94,6 % | |
| Greenmech | 1 | 111 | 222 | 92,8 % | |
| ZTS Zetor | 2 | 110 | 1 034 | 94,3 % | |
| G.t.s. Poběžovice | 2 | 110 | 964 | 90,8 % | |
| Heinemann | 2 | 110 | 162 | 87,7 % | |
| Masai | 2 | 109 | 306 | 93,1 % | |
| Elddis | 3 | 109 | 244 | 95,5 % | |
| ZT | 1 | 108 | 505 | 94,3 % | |
| Svetom | 1 | 106 | 1 327 | 88,6 % | |
| Brian James Trailers | 2 | 106 | 180 | 95,6 % | |
| LPB | 1 | 105 | 1 785 | 90,7 % | |
| D | 2 | 105 | 1 340 | 92,2 % | |
| Zoeller Systems | 1 | 105 | 809 | 95,2 % | |
| Automobili Lamborghini S.p.a. | 2 | 105 | 189 | 98,4 % | |
| Linde | 1 | 105 | 0 | — | |
| Metaco | 1 | 104 | 1 251 | 85,3 % | |
| Inreka Plošiny | 1 | 104 | 412 | 93,0 % | |
| Vermeer | 1 | 103 | 562 | 89,7 % | |
| Št | 1 | 103 | 316 | 86,9 % | |
| Freewheel | 2 | 103 | 311 | 91,6 % | |
| Great Wall | 1 | 103 | 270 | 91,1 % | |
| MS | 1 | 102 | 1 775 | 88,7 % | |
| Fendt Caravan | 3 | 102 | 165 | 96,4 % | |
| Sherco | 1 | 102 | 25 | 100,0 % | |
| Bobek | 2 | 101 | 189 | 95,8 % | |
| VIS | 1 | 101 | 16 | 75,0 % | |
| Reform | 1 | 100 | 278 | 97,4 % | |
| Lynx | 2 | 99 | 540 | 96,3 % | |
| Chereau | 3 | 99 | 329 | 85,7 % | |
| Harbeck | 1 | 98 | 308 | 93,8 % | |
| Avento | 1 | 98 | 288 | 94,8 % | |
| TPV | 2 | 97 | 387 | 87,3 % | |
| Mpkorado | 1 | 96 | 0 | — | |
| Destacar | 1 | 95 | 486 | 90,3 % | |
| Jinma | 3 | 95 | 390 | 94,7 % | |
| Oldsmobile | 2 | 95 | 156 | 94,1 % | |
| Gniotpol | 2 | 94 | 189 | 93,1 % | |
| Kirovec | 1 | 94 | 183 | 96,2 % | |
| Yiben | 1 | 94 | 165 | 95,8 % | |
| KG Mobility | 2 | 94 | 4 | 50,0 % | |
| Sicar | 2 | 92 | 474 | 98,9 % | |
| Kayo | 1 | 92 | 162 | 93,8 % | |
| MV9 | 1 | 92 | 36 | 58,3 % | |
| Otokar | 1 | 91 | 493 | 91,7 % | |
| Xingyue | 1 | 91 | 165 | 95,2 % | |
| Ariel | 2 | 90 | 99 | 97,0 % | |
| Eriba | 1 | 89 | 307 | 95,8 % | |
| MKS | 1 | 89 | 288 | 95,0 % | |
| Senke | 1 | 89 | 103 | 98,1 % | |
| Grove | 1 | 89 | 10 | 100,0 % | |
| STS Opava | 1 | 88 | 869 | 93,9 % | |
| Kovopodnik | 1 | 87 | 708 | 89,3 % | |
| Lunar | 2 | 87 | 135 | 94,1 % | |
| PA | 2 | 86 | 971 | 91,8 % | |
| 7 PO | 1 | 86 | 791 | 91,4 % | |
| Robur | 1 | 86 | 587 | 92,2 % | |
| Nami | 1 | 86 | 347 | 85,3 % | |
| Pomot | 2 | 86 | 161 | 97,5 % | |
| Saris | 2 | 86 | 139 | 95,7 % | |
| FFB Feldbinder | 2 | 85 | 1 213 | 93,2 % | |
| HS | 1 | 85 | 987 | 91,0 % | |
| Montex | 1 | 85 | 440 | 84,3 % | |
| Autech-JS | 1 | 85 | 248 | 90,3 % | |
| Dieci | 1 | 85 | 81 | 97,3 % | |
| Predom | 1 | 84 | 2 353 | 92,9 % | |
| PVV | 2 | 84 | 667 | 93,6 % | |
| T 3,5 | 1 | 84 | 365 | 95,1 % | |
| Dabaki | 2 | 84 | 84 | 96,4 % | |
| Eifelland | 1 | 83 | 590 | 96,1 % | |
| Hartford | 2 | 83 | 528 | 89,0 % | |
| ATV | 2 | 83 | 290 | 93,8 % | |
| Saxas | 1 | 82 | 916 | 96,3 % | |
| Cimc Silvergreen | 1 | 82 | 621 | 89,7 % | |
| Auto Lukáš | 1 | 82 | 406 | 85,0 % | |
| Čz 250 | 2 | 82 | 188 | 96,3 % | |
| Vesta | 2 | 82 | 6 | 100,0 % | |
| Beskydsport | 1 | 81 | 1 413 | 86,7 % | |
| Vl. | 1 | 81 | 277 | 91,7 % | |
| Bucher | 1 | 81 | 30 | 100,0 % | |
| G.t.s. | 2 | 80 | 1 408 | 82,7 % | |
| Irizar | 1 | 80 | 516 | 96,7 % | |
| Zico | 1 | 80 | 205 | 91,2 % | |
| Vespa | 1 | 80 | 112 | 99,1 % | |
| Romet Motors | 2 | 80 | 94 | 94,7 % | |
| Mobilvetta | 2 | 79 | 333 | 98,5 % | |
| Dýnek-Kovovýroba | 2 | 79 | 253 | 92,9 % | |
| Zrust | 2 | 78 | 1 151 | 90,8 % | |
| GEO | 2 | 78 | 381 | 90,4 % | |
| Ramzey | 1 | 78 | 34 | 94,1 % | |
| DAV | 2 | 77 | 508 | 82,5 % | |
| Matchless | 2 | 77 | 154 | 97,4 % | |
| SDC | 1 | 77 | 138 | 94,9 % | |
| Miro-CAR 1 | 1 | 77 | 14 | 100,0 % | |
| Gras | 1 | 76 | 589 | 84,7 % | |
| Ingersoll-Rand | 2 | 76 | 567 | 92,2 % | |
| Geely Motor | 2 | 76 | 350 | 91,1 % | |
| AIE | 2 | 76 | 258 | 92,6 % | |
| Taurus | 2 | 76 | 6 | 100,0 % | |
| Volvo/Hipocar | 1 | 75 | 564 | 91,1 % | |
| Berthoud | 2 | 75 | 0 | — | |
| Brinkmann | 2 | 74 | 351 | 88,6 % | |
| Bagela | 2 | 74 | 242 | 88,8 % | |
| VON Road | 2 | 74 | 136 | 96,3 % | |
| Hillman | 1 | 73 | 317 | 96,7 % | |
| Čz 125 | 2 | 73 | 167 | 94,6 % | |
| Tajga | 2 | 73 | 141 | 97,9 % | |
| INP | 1 | 72 | 830 | 87,8 % | |
| Mercedes-Benz/Marmont | 2 | 72 | 245 | 95,1 % | |
| Explorer | 2 | 72 | 94 | 94,7 % | |
| DKW | 2 | 70 | 199 | 96,8 % | |
| TA-NO | 2 | 70 | 60 | 96,7 % | |
| Basoglu | 1 | 70 | 44 | 97,7 % | |
| Volga | 1 | 69 | 402 | 94,0 % | |
| Dfsk | 1 | 69 | 97 | 93,8 % | |
| XGO | 1 | 68 | 212 | 99,5 % | |
| FSO | 1 | 68 | 201 | 79,6 % | |
| XIN Yang | 2 | 68 | 144 | 97,2 % | |
| Ausa | 1 | 68 | 0 | — | |
| Tong Yang Moolsan | 1 | 67 | 166 | 91,9 % | |
| Motobi | 2 | 67 | 89 | 98,9 % | |
| HIT Hofman Intertrans | 1 | 66 | 610 | 92,8 % | |
| ZIL | 1 | 66 | 420 | 98,0 % | |
| Zhongneng | 1 | 66 | 240 | 97,5 % | |
| Skyteam | 2 | 66 | 106 | 95,3 % | |
| Porgest | 1 | 66 | 93 | 90,3 % | |
| Thomas | 1 | 66 | 5 | 100,0 % | |
| Horsch Leeb | 1 | 66 | 1 | 100,0 % | |
| Forthing | 1 | 66 | 0 | — | |
| TOM | 1 | 65 | 1 338 | 86,2 % | |
| BSA | 1 | 65 | 119 | 96,6 % | |
| Motogino | 1 | 65 | 86 | 95,3 % | |
| VG | 1 | 65 | 66 | 95,5 % | |
| Wacker | 1 | 65 | 0 | — | |
| RMZ | 1 | 64 | 858 | 93,9 % | |
| Belarus | 1 | 64 | 473 | 94,1 % | |
| Ahorn | 1 | 64 | 137 | 96,4 % | |
| Lynk&co | 1 | 64 | 73 | 95,9 % | |
| Polestar | 1 | 64 | 8 | 100,0 % | |
| SAM | 1 | 63 | 192 | 90,1 % | |
| Atmos Chrást | 1 | 63 | 100 | 93,0 % | |
| Surron | 2 | 63 | 13 | 84,6 % | |
| Yale | 1 | 63 | 0 | — | |
| T5P | 1 | 62 | 462 | 95,9 % | |
| Renault/Hagemann | 1 | 62 | 254 | 94,1 % | |
| Nilfisk | 2 | 62 | 233 | 97,1 % | |
| MJ 50 | 1 | 62 | 180 | 91,7 % | |
| Hubáček | 1 | 61 | 61 | 98,4 % | |
| Maisonneuve | 1 | 60 | 1 097 | 88,3 % | |
| Agco | 1 | 60 | 209 | 97,7 % | |
| Multipa | 1 | 60 | 146 | 82,2 % | |
| Fuxin | 1 | 60 | 85 | 90,6 % | |
| Baodiao | 1 | 60 | 72 | 94,4 % | |
| Pezzolato | 1 | 59 | 264 | 89,8 % | |
| RAG | 1 | 58 | 993 | 82,7 % | |
| Jumbo | 1 | 58 | 477 | 92,9 % | |
| Sezam | 1 | 58 | 396 | 94,2 % | |
| Huasha | 1 | 58 | 101 | 90,1 % | |
| ZSP | 1 | 57 | 383 | 93,2 % | |
| Iveco/Inreka Plošiny Servis | 1 | 57 | 184 | 95,7 % | |
| Mercedes-Benz / Cargo Design | 1 | 57 | 132 | 98,5 % | |
| Alke | 1 | 57 | 109 | 89,9 % | |
| Cectek | 1 | 57 | 108 | 90,7 % | |
| Feishen | 1 | 57 | 101 | 96,0 % | |
| Fornal | 1 | 57 | 79 | 93,7 % | |
| JPC | 1 | 56 | 285 | 95,8 % | |
| Ineos | 1 | 56 | 9 | 100,0 % | |
| Mercedes-Benz/Hipocar | 1 | 55 | 473 | 97,7 % | |
| KDF | 1 | 55 | 297 | 95,8 % | |
| GS Moon | 1 | 55 | 195 | 97,4 % | |
| A-TEC Servis | 1 | 55 | 154 | 98,7 % | |
| NSU | 1 | 55 | 138 | 96,4 % | |
| NTS | 1 | 55 | 137 | 94,2 % | |
| TM Racing | 1 | 55 | 87 | 96,6 % | |
| LMR | 1 | 55 | 55 | 96,4 % | |
| Techmont | 1 | 55 | 39 | 100,0 % | |
| Dumper | 1 | 55 | 0 | — | |
| Horsch | 1 | 55 | 0 | — | |
| Reisch | 1 | 54 | 844 | 87,0 % | |
| Beulas | 1 | 54 | 656 | 90,3 % | |
| Deza | 1 | 54 | 621 | 99,4 % | |
| Denka Lift | 1 | 54 | 333 | 92,2 % | |
| VX | 1 | 54 | 226 | 88,1 % | |
| Tóth És Fiai | 1 | 54 | 165 | 98,8 % | |
| Amazone | 1 | 54 | 0 | — | |
| Poessl | 1 | 53 | 322 | 99,4 % | |
| Renault/Montex | 1 | 53 | 165 | 99,4 % | |
| Mobilvetta Design | 1 | 53 | 97 | 90,7 % | |
| Metaco Bo.br | 1 | 52 | 642 | 88,3 % | |
| Bonetti | 1 | 52 | 429 | 92,8 % | |
| Kaldo | 1 | 52 | 315 | 81,6 % | |
| Marpol | 1 | 52 | 61 | 96,7 % | |
| Lingyun | 1 | 51 | 65 | 95,4 % | |
| Kaeser | 1 | 51 | 16 | 87,5 % | |
| Hitachi | 1 | 51 | 0 | — | |
| Mueller | 1 | 50 | 546 | 85,9 % | |
| S | 1 | 50 | 397 | 88,9 % | |
| MZ ETZ | 1 | 50 | 310 | 96,1 % | |
| Blata | 1 | 50 | 223 | 93,3 % | |
| Volkswagen/Prossan CZ | 1 | 50 | 212 | 98,1 % | |
| Volvo/Ivacar | 1 | 50 | 184 | 98,9 % | |
| QJ Motor | 1 | 50 | 0 | — | |
| Asia | 1 | 49 | 317 | 90,3 % | |
| Motorbike | 1 | 49 | 152 | 98,0 % | |
| JV | 1 | 49 | 120 | 84,2 % | |
| Equus | 1 | 49 | 85 | 100,0 % | |
| Gianni Ferrari | 1 | 49 | 0 | — | |
| SKY Team | 1 | 48 | 256 | 90,6 % | |
| Moravasport | 1 | 47 | 640 | 88,3 % | |
| JP | 1 | 47 | 462 | 89,6 % | |
| M | 1 | 47 | 291 | 97,3 % | |
| Campell | 1 | 47 | 124 | 97,6 % | |
| DAF/Montex | 1 | 47 | 113 | 94,7 % | |
| Challenger | 1 | 47 | 109 | 97,2 % | |
| Kramer | 1 | 47 | 54 | 92,9 % | |
| Caravaggi | 1 | 47 | 29 | 93,1 % | |
| AP Trailers | 1 | 47 | 10 | 90,0 % | |
| Inreka | 1 | 46 | 357 | 96,6 % | |
| Ackermann | 1 | 46 | 228 | 87,7 % | |
| Saturn | 1 | 46 | 193 | 86,0 % | |
| Antip | 1 | 46 | 147 | 93,9 % | |
| Volkswagen/Sicar | 1 | 46 | 100 | 100,0 % | |
| E-MAX | 1 | 46 | 84 | 97,6 % | |
| Fuso/Montex | 1 | 46 | 81 | 92,6 % | |
| Class | 1 | 46 | 1 | 100,0 % | |
| Jalon | 1 | 46 | 0 | — | |
| Ford-CNG-Technik | 1 | 45 | 366 | 97,0 % | |
| Meusburger | 1 | 45 | 350 | 82,0 % | |
| Stroli | 1 | 45 | 253 | 77,9 % | |
| Iveco/Charvát CTS | 1 | 45 | 143 | 98,6 % | |
| Mercedes-Benz/Charvát CTS | 1 | 45 | 142 | 100,0 % | |
| CBS Remorques | 1 | 45 | 59 | 96,6 % | |
| Forster | 1 | 45 | 55 | 98,2 % | |
| Joyear | 1 | 45 | 0 | — | |
| Berkhof | 1 | 44 | 636 | 91,3 % | |
| Ravenna | 1 | 44 | 143 | 90,9 % | |
| Hanglong | 1 | 44 | 111 | 94,6 % | |
| Sanyou | 1 | 44 | 72 | 95,8 % | |
| Hardi | 1 | 44 | 0 | — | |
| PU | 1 | 43 | 608 | 85,4 % | |
| MAX Trailer | 1 | 43 | 274 | 96,4 % | |
| Knapen | 1 | 43 | 256 | 93,0 % | |
| Mercedes-Benz/Panav | 1 | 43 | 214 | 95,8 % | |
| Mirosmet | 1 | 43 | 185 | 88,6 % | |
| Siegel | 1 | 43 | 123 | 94,3 % | |
| Atec | 1 | 43 | 81 | 91,4 % | |
| Benda | 1 | 43 | 72 | 94,4 % | |
| Pioneer | 1 | 43 | 64 | 96,9 % | |
| Captain | 1 | 43 | 55 | 94,4 % | |
| Xinri | 1 | 43 | 37 | 67,6 % | |
| Alko | 1 | 42 | 263 | 89,0 % | |
| Thule Trailers | 1 | 42 | 251 | 90,0 % | |
| Omme | 1 | 42 | 167 | 95,8 % | |
| Jeep Willys | 1 | 42 | 79 | 96,2 % | |
| Alpine | 1 | 42 | 49 | 95,9 % | |
| A | 1 | 42 | 24 | 50,0 % | |
| Obytný Přívěs | 1 | 41 | 193 | 94,3 % | |
| Trailer | 1 | 41 | 156 | 94,2 % | |
| Avondale | 1 | 41 | 113 | 94,7 % | |
| Hylander | 1 | 41 | 107 | 97,2 % | |
| Hotrarijs | 1 | 41 | 83 | 92,8 % | |
| GAZ/Eltrans | 1 | 41 | 80 | 86,3 % | |
| Shanyang | 1 | 41 | 66 | 74,2 % | |
| Zeekr | 1 | 41 | 0 | — | |
| Rehos | 1 | 40 | 483 | 89,2 % | |
| Carnehl | 1 | 40 | 401 | 86,5 % | |
| Agados (3) | 1 | 40 | 252 | 89,3 % | |
| Tesla Motors | 1 | 40 | 222 | 95,5 % | |
| ZLT Krnov | 1 | 40 | 189 | 74,1 % | |
| Sukida | 1 | 40 | 83 | 96,4 % | |
| YTO | 1 | 40 | 57 | 92,7 % | |
| Glowacz | 1 | 40 | 54 | 92,6 % | |
| Doosan | 1 | 40 | 43 | 93,0 % | |
| Polkon | 1 | 39 | 732 | 82,0 % | |
| Mercedes-Benz/Wecon | 1 | 39 | 338 | 96,2 % | |
| Genie | 1 | 39 | 115 | 95,7 % | |
| Kukje | 1 | 39 | 104 | 99,0 % | |
| AT Trading | 1 | 39 | 79 | 88,6 % | |
| Zhejiang Zhongnan | 1 | 39 | 62 | 93,5 % | |
| Iveco/Jegger | 1 | 39 | 54 | 83,3 % | |
| Ebeco | 1 | 39 | 53 | 77,4 % | |
| Chatenet | 1 | 39 | 37 | 88,9 % | |
| Lifestylecamper | 1 | 39 | 30 | 100,0 % | |
| Novotný | 1 | 39 | 1 | 0,0 % | |
| Weka | 1 | 38 | 674 | 95,0 % | |
| Talson | 1 | 38 | 276 | 97,8 % | |
| ACK | 1 | 38 | 267 | 96,3 % | |
| Legras | 1 | 38 | 250 | 89,6 % | |
| Yanmar | 1 | 38 | 124 | 95,3 % | |
| Fosti | 1 | 38 | 92 | 91,3 % | |
| S-Profit Opava | 1 | 38 | 64 | 92,2 % | |
| Apollo | 1 | 38 | 35 | 91,4 % | |
| LML | 1 | 38 | 34 | 97,1 % | |
| WF Western | 1 | 38 | 34 | 100,0 % | |
| LMI | 1 | 38 | 3 | 100,0 % | |
| CAS | 1 | 37 | 2 153 | 93,4 % | |
| Faun Expotec | 1 | 37 | 731 | 96,4 % | |
| Higer | 1 | 37 | 683 | 97,4 % | |
| Range Rover | 1 | 37 | 318 | 91,1 % | |
| Doppstadt | 1 | 37 | 169 | 95,3 % | |
| Vortex | 1 | 37 | 64 | 90,6 % | |
| Stedele | 1 | 37 | 63 | 84,1 % | |
| Inreka Plošiny Servis | 1 | 37 | 29 | 96,6 % | |
| SPU | 1 | 36 | 303 | 90,1 % | |
| Osona Plzeň | 1 | 36 | 200 | 97,5 % | |
| Fiat/Lamar | 1 | 36 | 160 | 83,8 % | |
| TNK 5 | 1 | 36 | 102 | 86,3 % | |
| Frankia | 1 | 36 | 98 | 96,9 % | |
| Compass | 1 | 36 | 78 | 94,9 % | |
| Meitian | 1 | 36 | 58 | 96,6 % | |
| Goupil | 1 | 36 | 55 | 89,1 % | |
| Zemmler | 1 | 36 | 49 | 77,6 % | |
| Jiayuan | 1 | 36 | 35 | 88,6 % | |
| Annaburger Nutzfahrzeug | 1 | 36 | 34 | 97,1 % | |
| Inter Cars | 1 | 36 | 12 | 75,0 % | |
| Zebra | 1 | 36 | 0 | — | |
| Schmitz Cargobull Gotha | 1 | 35 | 1 232 | 93,8 % | |
| Čkd | 1 | 35 | 808 | 92,2 % | |
| Renault/Marmont | 1 | 35 | 225 | 96,9 % | |
| Peugeot/Hagemann | 1 | 35 | 130 | 93,8 % | |
| Chausson | 1 | 35 | 115 | 96,5 % | |
| Vaia | 1 | 35 | 101 | 97,0 % | |
| Unsinn | 1 | 35 | 84 | 94,0 % | |
| Etrusco | 1 | 35 | 67 | 98,5 % | |
| Sterling | 1 | 35 | 64 | 96,9 % | |
| Auwaerter | 1 | 35 | 62 | 93,5 % | |
| Jiajue | 1 | 35 | 58 | 93,1 % | |
| Faresin | 1 | 35 | 0 | — | |
| Lada-VAZ | 1 | 34 | 2 993 | 90,0 % | |
| LPC | 1 | 34 | 807 | 93,6 % | |
| Kovopodnik Města Brna | 1 | 34 | 459 | 88,0 % | |
| Fiat/Hagemann | 1 | 34 | 189 | 93,7 % | |
| Shuanghuan | 1 | 34 | 148 | 87,3 % | |
| Moto Star | 1 | 34 | 105 | 93,3 % | |
| Koegel | 1 | 34 | 94 | 95,7 % | |
| Niewiadov | 1 | 34 | 58 | 96,6 % | |
| Metaltech | 1 | 34 | 26 | 96,2 % | |
| Voyah | 1 | 34 | 1 | 100,0 % | |
| Avant | 1 | 34 | 0 | — | |
| Trailis | 1 | 33 | 345 | 88,1 % | |
| Putzmeister | 1 | 33 | 245 | 82,0 % | |
| Caterham | 1 | 33 | 171 | 93,3 % | |
| Iveco / Cargo Design | 1 | 33 | 125 | 96,0 % | |
| MAN/BG | 1 | 33 | 116 | 100,0 % | |
| Faun Umwelttechnik | 1 | 33 | 96 | 99,0 % | |
| FMS | 1 | 33 | 67 | 97,0 % | |
| Brantner | 1 | 33 | 61 | 100,0 % | |
| Kamag | 1 | 33 | 24 | 95,8 % | |
| Hecht Motor | 1 | 33 | 22 | 90,9 % | |
| Donak | 1 | 33 | 0 | — | |
| Kuhn | 1 | 33 | 0 | — | |
| H & W | 1 | 32 | 1 140 | 95,4 % | |
| MCC | 1 | 32 | 515 | 91,1 % | |
| Iris.bus | 1 | 32 | 446 | 96,5 % | |
| MS1 | 1 | 32 | 381 | 83,2 % | |
| Gofa | 1 | 32 | 334 | 95,2 % | |
| Debon | 1 | 32 | 297 | 91,9 % | |
| CNH International S.a. | 1 | 32 | 279 | 98,1 % | |
| Volvo/Montex | 1 | 32 | 117 | 96,6 % | |
| Thrun-Eicker | 1 | 32 | 67 | 100,0 % | |
| Niftylift | 1 | 32 | 65 | 95,4 % | |
| Puch | 1 | 32 | 56 | 89,3 % | |
| Innocenti | 1 | 32 | 51 | 100,0 % | |
| Coachman | 1 | 32 | 48 | 97,9 % | |
| HM | 1 | 32 | 29 | 96,3 % | |
| Buffler | 1 | 32 | 10 | 100,0 % | |
| AM General | 1 | 32 | 9 | 100,0 % | |
| Talaria | 1 | 32 | 0 | — | |
| Doss | 1 | 31 | 392 | 74,0 % | |
| Camp LET | 1 | 31 | 388 | 92,5 % | |
| Fitzel | 1 | 31 | 361 | 96,7 % | |
| Maro Kralovice | 1 | 31 | 269 | 86,2 % | |
| Spermann | 1 | 31 | 232 | 88,8 % | |
| Cardi | 1 | 31 | 172 | 93,0 % | |
| GTS/ Scania | 1 | 31 | 122 | 95,1 % | |
| Hodlmayr | 1 | 31 | 122 | 85,2 % | |
| GTS/ Volvo | 1 | 31 | 121 | 98,3 % | |
| Ural | 1 | 31 | 90 | 96,7 % | |
| Thule | 1 | 31 | 81 | 97,5 % | |
| ZP | 1 | 31 | 43 | 100,0 % | |
| Bergmann | 1 | 31 | 35 | 100,0 % | |
| Meiller Kipper | 1 | 31 | 9 | 77,8 % | |
| Fermec | 1 | 31 | 0 | — | |
| O.me.p.s. | 1 | 30 | 863 | 95,2 % | |
| TOM Service | 1 | 30 | 489 | 94,9 % | |
| BSI | 1 | 30 | 356 | 86,4 % | |
| Lord | 1 | 30 | 59 | 93,2 % | |
| Brendon | 1 | 30 | 56 | 92,9 % | |
| Zhweki | 1 | 30 | 37 | 91,9 % | |
| Hero Camper | 1 | 30 | 18 | 94,4 % | |
| Juneng | 1 | 30 | 15 | 100,0 % | |
| Merker | 1 | 30 | 2 | 100,0 % | |
| Hidromek | 1 | 30 | 0 | — | |
| Leapmotor | 1 | 30 | 0 | — |
