Các mẫu khác của hãng Yiying
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Theo ước tính của chúng tôi, có khoảng 5 phương tiện LC dòng xe Yiying YY125T-10, đưa mẫu xe này lên vị trí 827. thứ trong nhóm phương tiện thuộc loại LC theo thống kê của chúng tôi.
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Tổng hợp dựa trên 30 xe riêng biệt và 166 evidovaných prohlídek. Základní ukazatele níže navazují na detailní taby s druhy kontrol, výsledky, závadami, časovým vývojem a porovnáním s tiếp theomi modely.
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Xe duy nhất trong dữ liệu | 30 |
| Các lần kiểm định đã ghi nhận | 166 |
| Kiểm định định kỳ | 121 |
| Kết quả “đạt” | 90,1 % |
| Bản ghi có số km | 166 |
| Khoảng thời gian dữ liệu | 15.09.2008 – 12.08.2026 |
Phần lớn bản ghi trong thống kê thuộc loại Pravidelná, celkem 121. Biểu đồ i tabulka pracují se stejnými předpočítanými hodnotami.
| Loại kiểm định | Số lượng | Đạt |
|---|---|---|
| Pravidelná | 121 | 90,1 % |
| Evidencní kontrola | 35 | — |
| Opakovaná | 9 | — |
| Pred registrací | 1 | — |
Z 121 lượt kiểm định định kỳ có kết quả xác định đã đạt 109, tedy 90,1 %. Số liệu thống kê không phải là đánh giá chất lượng của một chiếc xe cụ thể.
| Kết quả | Số lượng | Tỷ lệ kết quả đã biết |
|---|---|---|
| Đạt | 109 | 90,1 % |
| Kết quả 2 | 12 | 9,9 % |
| Kết quả 3 | 0 | 0,0 % |
| Khác / không ghi rõ | 0 | 0,0 % |
Lỗi jsou agregované za období 20.09.2025 až 20.09.2026. Mã thường gặp nhất trong tập này là 1.1.12.2.1. Số lượng vyjadřuje prohlídky, ve kterých byla závada evidována.
| Mã | Mức độ nghiêm trọng | Mô tả | Kiểm định |
|---|---|---|---|
| 1.1.12.2.1 | A | Brzdová hadice na povrchu odřená, popraskaná, ale není poškozena (vidět) druhá spodní vrstva hadice. | 1 |
| 4.11.2.1 | A | Svorkovnice částečně poškozená, neúplná (např. chybí kryt). | 1 |
Dữ liệu theo năm ghi nhận kiểm định của dòng xe này từ năm 2008 do roku 2026. Đường màu đỏ riêng biểu thị kiểm định định kỳ.
| Năm | Tất cả lần kiểm định | Định kỳ |
|---|---|---|
| 2026 | 3 | 3 |
| 2025 | 5 | 5 |
| 2024 | 3 | 1 |
| 2023 | 10 | 10 |
| 2022 | 9 | 8 |
| 2021 | 8 | 5 |
| 2020 | 4 | 2 |
| 2019 | 10 | 6 |
| 2018 | 16 | 14 |
| 2017 | 19 | 14 |
| 2016 | 10 | 7 |
| 2015 | 22 | 16 |
| 2014 | 10 | 7 |
| 2013 | 12 | 7 |
| 2012 | 6 | 5 |
| 2011 | 9 | 7 |
| 2010 | 5 | 3 |
| 2009 | 4 | 1 |
| 2008 | 1 | 0 |
Mẫu xe stejné technické kategorie jsou řazeny podle počtu vozidel v našich statistikách za poslední dva roky. Aktuální model je zvýrazněn; u modelů mimo první desítku zobrazujeme také jeho nejbližší sousedy v pořadí.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ | Đạt |
|---|---|---|---|
| BMW R 1200 | 4 652 | 24 736 | 98,6 % |
| Jawa 250 | 3 741 | 49 347 | 95,1 % |
| Piaggio Vespa | 3 001 | 9 668 | 96,8 % |
| Maxon Ardour | 2 304 | 8 363 | 96,6 % |
| Kawasaki Versys | 1 347 | 4 455 | 97,9 % |
| Triumph Tiger | 1 197 | 5 121 | 98,0 % |
| BMW F 650 | 1 196 | 13 129 | 96,6 % |
| Suzuki Burgman | 1 174 | 11 283 | 96,5 % |
| BMW F 800 | 1 158 | 5 599 | 98,1 % |
| Suzuki Bandit | 1 131 | 15 453 | 96,5 % |
| Suzuki 250 | 5 | 144 | 93,1 % |
| Suzuki GS 1000 | 5 | 51 | 98,0 % |
| Suzuki RF 600 | 5 | 256 | 92,6 % |
| Yamaha RD 250 | 5 | 46 | 91,3 % |
| Yamaha XZ 550 | 5 | 69 | 89,9 % |
| Yiying YY125T-10 (mẫu xe hiện tại) | 5 | 121 | 90,1 % |
| Aprilia SXV | 4 | 105 | 82,9 % |
| Honda JC34 | 4 | 616 | 94,8 % |
| Honda JF41 | 4 | 219 | 99,1 % |
| Honda Montesa | 4 | 396 | 96,5 % |
| Honda PC38 | 4 | 1 126 | 98,0 % |
Aktuální témata ze světa vozidel, STK a bezpečnosti řidičů v Česku.