Các mẫu khác của hãng Akumoto
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ |
|---|---|---|
| Zqtd-690 | 78 | 404 |
Theo ước tính của chúng tôi, có khoảng 18 phương tiện LA dòng xe Akumoto Zqtd-389, đưa mẫu xe này lên vị trí 92. thứ trong nhóm phương tiện thuộc loại LA theo thống kê của chúng tôi.
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ |
|---|---|---|
| Zqtd-690 | 78 | 404 |
Tổng hợp dựa trên 115 xe riêng biệt và 269 evidovaných prohlídek. Základní ukazatele níže navazují na detailní taby s druhy kontrol, výsledky, závadami, časovým vývojem a porovnáním s tiếp theomi modely.
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Xe duy nhất trong dữ liệu | 115 |
| Các lần kiểm định đã ghi nhận | 269 |
| Kiểm định định kỳ | 161 |
| Kết quả “đạt” | 92,5 % |
| Bản ghi có số km | 268 |
| Khoảng thời gian dữ liệu | 02.03.2011 – 09.09.2026 |
Phần lớn bản ghi trong thống kê thuộc loại Pravidelná, celkem 161. Biểu đồ i tabulka pracují se stejnými předpočítanými hodnotami.
| Loại kiểm định | Số lượng | Đạt |
|---|---|---|
| Pravidelná | 161 | 92,5 % |
| Evidencní kontrola | 95 | — |
| Opakovaná | 12 | — |
| Theo yêu cầu zákazníka | 1 | — |
Z 161 lượt kiểm định định kỳ có kết quả xác định đã đạt 149, tedy 92,5 %. Số liệu thống kê không phải là đánh giá chất lượng của một chiếc xe cụ thể.
| Kết quả | Số lượng | Tỷ lệ kết quả đã biết |
|---|---|---|
| Đạt | 149 | 92,5 % |
| Kết quả 2 | 12 | 7,5 % |
| Kết quả 3 | 0 | 0,0 % |
| Khác / không ghi rõ | 0 | 0,0 % |
Lỗi jsou agregované za období 20.09.2025 až 20.09.2026. Mã thường gặp nhất trong tập này là 4.11.2.1. Số lượng vyjadřuje prohlídky, ve kterých byla závada evidována.
| Mã | Mức độ nghiêm trọng | Mô tả | Kiểm định |
|---|---|---|---|
| 4.11.2.1 | A | Svorkovnice částečně poškozená, neúplná (např. chybí kryt). | 1 |
Dữ liệu theo năm ghi nhận kiểm định của dòng xe này từ năm 2011 do roku 2026. Đường màu đỏ riêng biểu thị kiểm định định kỳ.
| Năm | Tất cả lần kiểm định | Định kỳ |
|---|---|---|
| 2026 | 11 | 10 |
| 2025 | 7 | 6 |
| 2024 | 17 | 14 |
| 2023 | 18 | 11 |
| 2022 | 32 | 24 |
| 2021 | 18 | 13 |
| 2020 | 17 | 10 |
| 2019 | 28 | 18 |
| 2018 | 40 | 31 |
| 2017 | 20 | 15 |
| 2016 | 19 | 6 |
| 2015 | 21 | 0 |
| 2014 | 7 | 1 |
| 2013 | 8 | 1 |
| 2012 | 5 | 1 |
| 2011 | 1 | 0 |
Mẫu xe stejné technické kategorie jsou řazeny podle počtu vozidel v našich statistikách za poslední dva roky. Aktuální model je zvýrazněn; u modelů mimo první desítku zobrazujeme také jeho nejbližší sousedy v pořadí.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ | Đạt |
|---|---|---|---|
| Kymco Agility | 1 340 | 7 708 | 97,1 % |
| Tmec Betka | 906 | 8 612 | 95,6 % |
| Aprilia SR 50 | 465 | 5 113 | 94,9 % |
| Peugeot Speedfight | 350 | 4 660 | 95,8 % |
| Maxon Forcer | 297 | 2 101 | 97,3 % |
| Kentoya Zoom | 282 | 5 140 | 95,2 % |
| Rhon LH50QT-C | 241 | 2 884 | 97,4 % |
| Keeway Focus | 219 | 3 647 | 94,7 % |
| Keeway Hurricane | 176 | 2 775 | 93,7 % |
| Baotian Cyborg | 155 | 2 937 | 95,8 % |
| Zongshen Kentoya | 21 | 416 | 94,2 % |
| Huatian HT50QT-36 | 20 | 188 | 96,8 % |
| TGB BM1 | 20 | 130 | 93,8 % |
| Jonway SG | 19 | 116 | 94,0 % |
| Rhon LH50QT-5 | 19 | 308 | 97,1 % |
| Akumoto Zqtd-389 (mẫu xe hiện tại) | 18 | 161 | 92,5 % |
| Generic Motor Kentoya | 18 | 422 | 96,9 % |
| Huoniao HN50QT-10 | 18 | 149 | 94,0 % |
| Peugeot Vclic | 18 | 163 | 96,9 % |
| Loncin LX50Q-5 | 17 | 167 | 93,4 % |
| Longjia LJ50QT-K | 17 | 283 | 97,2 % |
Aktuální témata ze světa vozidel, STK a bezpečnosti řidičů v Česku.