Các mẫu khác của hãng Massey Ferguson
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Theo ước tính của chúng tôi, có khoảng 21 phương tiện T1 dòng xe Massey Ferguson VIZ, đưa mẫu xe này lên vị trí 174. thứ trong nhóm phương tiện thuộc loại T1 theo thống kê của chúng tôi.
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Tổng hợp dựa trên 348 xe riêng biệt và 1 210 evidovaných prohlídek. Základní ukazatele níže navazují na detailní taby s druhy kontrol, výsledky, závadami, časovým vývojem a porovnáním s tiếp theomi modely.
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Xe duy nhất trong dữ liệu | 348 |
| Các lần kiểm định đã ghi nhận | 1 210 |
| Kiểm định định kỳ | 940 |
| Kết quả “đạt” | 94,1 % |
| Bản ghi có số km | 886 |
| Khoảng thời gian dữ liệu | 15.05.2009 – 01.07.2026 |
Phần lớn bản ghi trong thống kê thuộc loại Pravidelná, celkem 940. Biểu đồ i tabulka pracují se stejnými předpočítanými hodnotami.
| Loại kiểm định | Số lượng | Đạt |
|---|---|---|
| Pravidelná | 940 | 94,1 % |
| Evidencní kontrola | 201 | — |
| Opakovaná | 28 | — |
| Theo yêu cầu zákazníka | 21 | — |
| Pred registrací | 11 | — |
| Pred schvál. tech. zpusob. vozidla | 8 | — |
| Pred registrací - opakovaná | 1 | — |
Z 475 lượt kiểm định định kỳ có kết quả xác định đã đạt 447, tedy 94,1 %. Số liệu thống kê không phải là đánh giá chất lượng của một chiếc xe cụ thể.
| Kết quả | Số lượng | Tỷ lệ kết quả đã biết |
|---|---|---|
| Đạt | 447 | 94,1 % |
| Kết quả 2 | 28 | 5,9 % |
| Kết quả 3 | 0 | 0,0 % |
| Khác / không ghi rõ | 465 | 97,9 % |
Không có dữ liệu lỗi khả dụng cho dòng xe này trong khoảng thời gian đã được tính trước. Số lượng vyjadřuje prohlídky, ve kterých byla závada evidována.
Dữ liệu theo năm ghi nhận kiểm định của dòng xe này từ năm 2009 do roku 2026. Đường màu đỏ riêng biểu thị kiểm định định kỳ.
| Năm | Tất cả lần kiểm định | Định kỳ |
|---|---|---|
| 2026 | 10 | 10 |
| 2025 | 39 | 39 |
| 2024 | 21 | 21 |
| 2023 | 136 | 124 |
| 2022 | 154 | 129 |
| 2021 | 183 | 163 |
| 2020 | 165 | 132 |
| 2019 | 157 | 128 |
| 2018 | 140 | 108 |
| 2017 | 82 | 32 |
| 2016 | 60 | 27 |
| 2015 | 23 | 10 |
| 2014 | 8 | 3 |
| 2013 | 8 | 3 |
| 2012 | 5 | 3 |
| 2011 | 9 | 4 |
| 2010 | 8 | 2 |
| 2009 | 2 | 2 |
Mẫu xe stejné technické kategorie jsou řazeny podle počtu vozidel v našich statistikách za poslední dva roky. Aktuální model je zvýrazněn; u modelů mimo první desítku zobrazujeme také jeho nejbližší sousedy v pořadí.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ | Đạt |
|---|---|---|---|
| Zetor Proxima | 1 038 | 11 300 | 97,5 % |
| Zetor 3011 | 701 | 28 303 | 96,2 % |
| Zetor 7245 | 523 | 32 929 | 94,8 % |
| Case IH Puma | 499 | 3 615 | 98,6 % |
| Zetor 4011 | 406 | 30 537 | 95,7 % |
| Claas Arion | 364 | 2 671 | 96,6 % |
| JCB Fastrac | 356 | 3 169 | 96,5 % |
| Case IH Maxxum | 350 | 3 733 | 98,4 % |
| Zetor 7011 | 343 | 43 539 | 95,1 % |
| Claas Axion | 301 | 1 850 | 98,4 % |
| New Holland TM 165 | 22 | 462 | 96,7 % |
| John Deere 6150M | 21 | 322 | 96,9 % |
| Massey Ferguson 5445 | 21 | 285 | 94,5 % |
| Massey Ferguson 5455 | 21 | 228 | 93,7 % |
| Massey Ferguson 7495 | 21 | 257 | 91,8 % |
| Massey Ferguson VIZ (mẫu xe hiện tại) | 21 | 940 | 94,1 % |
| JCB 550-80 | 20 | 168 | 94,4 % |
| John Deere 5090R | 20 | 178 | 94,7 % |
| John Deere 6530 | 20 | 371 | 97,5 % |
| Massey Ferguson 8480 | 20 | 210 | 96,6 % |
| New Holland T 5040 | 20 | 285 | 92,6 % |
Aktuální témata ze světa vozidel, STK a bezpečnosti řidičů v Česku.