Các mẫu khác của hãng Royal Enfield
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Theo ước tính của chúng tôi, có khoảng 147 phương tiện L3E-A2 dòng xe Royal Enfield Interceptor, đưa mẫu xe này lên vị trí 14. thứ trong nhóm phương tiện thuộc loại L3E-A2 theo thống kê của chúng tôi.
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Tổng hợp dựa trên 222 xe riêng biệt và 321 evidovaných prohlídek. Základní ukazatele níže navazují na detailní taby s druhy kontrol, výsledky, závadami, časovým vývojem a porovnáním s tiếp theomi modely.
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Xe duy nhất trong dữ liệu | 222 |
| Các lần kiểm định đã ghi nhận | 321 |
| Kiểm định định kỳ | 100 |
| Kết quả “đạt” | 98,0 % |
| Bản ghi có số km | 319 |
| Khoảng thời gian dữ liệu | 25.02.2020 – 17.09.2026 |
Phần lớn bản ghi trong thống kê thuộc loại Evidencní kontrola, celkem 166. Biểu đồ i tabulka pracují se stejnými předpočítanými hodnotami.
| Loại kiểm định | Số lượng | Đạt |
|---|---|---|
| Evidencní kontrola | 166 | — |
| Pravidelná | 100 | 98,0 % |
| Pred registrací | 42 | — |
| Pred schvál. tech. zpusob. vozidla | 10 | — |
| Opakovaná | 2 | — |
| Theo yêu cầu zákazníka | 1 | — |
Z 100 lượt kiểm định định kỳ có kết quả xác định đã đạt 98, tedy 98,0 %. Số liệu thống kê không phải là đánh giá chất lượng của một chiếc xe cụ thể.
| Kết quả | Số lượng | Tỷ lệ kết quả đã biết |
|---|---|---|
| Đạt | 98 | 98,0 % |
| Kết quả 2 | 2 | 2,0 % |
| Kết quả 3 | 0 | 0,0 % |
| Khác / không ghi rõ | 0 | 0,0 % |
Lỗi jsou agregované za období 20.09.2025 až 20.09.2026. Mã thường gặp nhất trong tập này là 0.2.2.1.2. Số lượng vyjadřuje prohlídky, ve kterých byla závada evidována.
| Mã | Mức độ nghiêm trọng | Mô tả | Kiểm định |
|---|---|---|---|
| 0.2.2.1.2 | B | Povinný štítek výrobce, je-li vyžadován, chybí (u vozidla uvedeného do provozu od 01. 01.2002). | 1 |
| 0.1.1 | B | Xe, které podléhá registraci, není opatřeno předepsaným počtem tabulek registračních značek. | 1 |
Dữ liệu theo năm ghi nhận kiểm định của dòng xe này từ năm 2020 do roku 2026. Đường màu đỏ riêng biểu thị kiểm định định kỳ.
| Năm | Tất cả lần kiểm định | Định kỳ |
|---|---|---|
| 2026 | 97 | 60 |
| 2025 | 73 | 37 |
| 2024 | 58 | 3 |
| 2023 | 41 | 0 |
| 2022 | 35 | 0 |
| 2021 | 13 | 0 |
| 2020 | 4 | 0 |
Mẫu xe stejné technické kategorie jsou řazeny podle počtu vozidel v našich statistikách za poslední dva roky. Aktuální model je zvýrazněn; u modelů mimo první desítku zobrazujeme také jeho nejbližší sousedy v pořadí.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ | Đạt |
|---|---|---|---|
| KTM 390 | 635 | 909 | 94,8 % |
| Honda CB500XA | 560 | 858 | 98,7 % |
| Honda NSS300A | 418 | 607 | 99,0 % |
| Honda CB500FA | 396 | 769 | 97,1 % |
| Honda ADV350A | 300 | 12 | 91,7 % |
| Honda CMX500A | 295 | 390 | 96,7 % |
| Yamaha CZD300-A | 283 | 272 | 98,9 % |
| BMW G 310 | 257 | 292 | 97,6 % |
| BMW C 400 | 236 | 118 | 97,5 % |
| Honda NSS350A | 191 | 18 | 100,0 % |
| Cfmoto 450MT | 175 | 2 | 100,0 % |
| Benelli TRK 502 | 157 | 173 | 97,1 % |
| Royal Enfield Himalayan | 153 | 94 | 94,7 % |
| Royal Enfield Interceptor (mẫu xe hiện tại) | 147 | 100 | 98,0 % |
| Yamaha MTN320-A | 138 | 164 | 98,8 % |
| Benelli Leoncino | 131 | 105 | 79,0 % |
| Jawa Pérák | 129 | 19 | 100,0 % |
| Honda CMX500A2 | 127 | 64 | 96,9 % |
| Kawasaki Z400 | 121 | 106 | 99,1 % |
| Honda CRF300LA | 119 | 5 | 100,0 % |
Aktuální témata ze světa vozidel, STK a bezpečnosti řidičů v Česku.