Các mẫu khác của hãng Derbi
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Theo ước tính của chúng tôi, có khoảng 20 phương tiện LC dòng xe Derbi Boulevard, đưa mẫu xe này lên vị trí 495. thứ trong nhóm phương tiện thuộc loại LC theo thống kê của chúng tôi.
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Tổng hợp dựa trên 71 xe riêng biệt và 278 evidovaných prohlídek. Základní ukazatele níže navazují na detailní taby s druhy kontrol, výsledky, závadami, časovým vývojem a porovnáním s tiếp theomi modely.
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Xe duy nhất trong dữ liệu | 71 |
| Các lần kiểm định đã ghi nhận | 278 |
| Kiểm định định kỳ | 180 |
| Kết quả “đạt” | 96,7 % |
| Bản ghi có số km | 277 |
| Khoảng thời gian dữ liệu | 09.04.2009 – 20.07.2026 |
Phần lớn bản ghi trong thống kê thuộc loại Pravidelná, celkem 180. Biểu đồ i tabulka pracují se stejnými předpočítanými hodnotami.
| Loại kiểm định | Số lượng | Đạt |
|---|---|---|
| Pravidelná | 180 | 96,7 % |
| Evidencní kontrola | 53 | — |
| Pred registrací | 28 | — |
| Pred schvál. tech. zpusob. vozidla | 10 | — |
| Opakovaná | 6 | — |
| Theo yêu cầu zákazníka | 1 | — |
Z 180 lượt kiểm định định kỳ có kết quả xác định đã đạt 174, tedy 96,7 %. Số liệu thống kê không phải là đánh giá chất lượng của một chiếc xe cụ thể.
| Kết quả | Số lượng | Tỷ lệ kết quả đã biết |
|---|---|---|
| Đạt | 174 | 96,7 % |
| Kết quả 2 | 6 | 3,3 % |
| Kết quả 3 | 0 | 0,0 % |
| Khác / không ghi rõ | 0 | 0,0 % |
Lỗi jsou agregované za období 20.09.2025 až 20.09.2026. Mã thường gặp nhất trong tập này là 4.11.2.1. Số lượng vyjadřuje prohlídky, ve kterých byla závada evidována.
| Mã | Mức độ nghiêm trọng | Mô tả | Kiểm định |
|---|---|---|---|
| 4.11.2.1 | A | Svorkovnice částečně poškozená, neúplná (např. chybí kryt). | 1 |
Dữ liệu theo năm ghi nhận kiểm định của dòng xe này từ năm 2009 do roku 2026. Đường màu đỏ riêng biểu thị kiểm định định kỳ.
| Năm | Tất cả lần kiểm định | Định kỳ |
|---|---|---|
| 2026 | 8 | 8 |
| 2025 | 13 | 6 |
| 2024 | 17 | 13 |
| 2023 | 18 | 10 |
| 2022 | 12 | 9 |
| 2021 | 11 | 6 |
| 2020 | 17 | 13 |
| 2019 | 18 | 14 |
| 2018 | 19 | 15 |
| 2017 | 14 | 10 |
| 2016 | 24 | 15 |
| 2015 | 18 | 9 |
| 2014 | 23 | 12 |
| 2013 | 18 | 10 |
| 2012 | 21 | 13 |
| 2011 | 8 | 4 |
| 2010 | 14 | 10 |
| 2009 | 5 | 3 |
Mẫu xe stejné technické kategorie jsou řazeny podle počtu vozidel v našich statistikách za poslední dva roky. Aktuální model je zvýrazněn; u modelů mimo první desítku zobrazujeme také jeho nejbližší sousedy v pořadí.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ | Đạt |
|---|---|---|---|
| BMW R 1200 | 4 652 | 24 736 | 98,6 % |
| Jawa 250 | 3 741 | 49 347 | 95,1 % |
| Piaggio Vespa | 3 001 | 9 668 | 96,8 % |
| Maxon Ardour | 2 304 | 8 363 | 96,6 % |
| Kawasaki Versys | 1 347 | 4 455 | 97,9 % |
| Triumph Tiger | 1 197 | 5 121 | 98,0 % |
| BMW F 650 | 1 196 | 13 129 | 96,6 % |
| Suzuki Burgman | 1 174 | 11 283 | 96,5 % |
| BMW F 800 | 1 158 | 5 599 | 98,1 % |
| Suzuki Bandit | 1 131 | 15 453 | 96,5 % |
| Suzuki SV | 21 | 2 182 | 94,2 % |
| Yamaha 600 | 21 | 1 444 | 94,2 % |
| Yamaha XG250 | 21 | 332 | 98,2 % |
| Baotian BT125T-3 | 20 | 94 | 93,6 % |
| Cagiva Elefant | 20 | 433 | 94,0 % |
| Derbi Boulevard (mẫu xe hiện tại) | 20 | 180 | 96,7 % |
| Derbi Rambla | 20 | 92 | 98,9 % |
| Harley-Davidson Flhrc | 20 | 233 | 97,9 % |
| Harley-Davidson XL1200C | 20 | 266 | 97,0 % |
| Jonway Wing | 20 | 119 | 97,5 % |
| Kawasaki ZX | 20 | 915 | 92,9 % |
Aktuální témata ze světa vozidel, STK a bezpečnosti řidičů v Česku.