Các mẫu khác của hãng Vapp
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Theo ước tính của chúng tôi, có khoảng 116 rơ-moóc dòng xe Vapp UNI, đưa mẫu xe này lên vị trí 138. thứ trong nhóm rơ-moóc (O1) theo thống kê của chúng tôi.
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Tổng hợp dựa trên 192 xe riêng biệt và 213 evidovaných prohlídek. Základní ukazatele níže navazují na detailní taby s druhy kontrol, výsledky, závadami, časovým vývojem a porovnáním s tiếp theomi modely.
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Xe duy nhất trong dữ liệu | 192 |
| Các lần kiểm định đã ghi nhận | 213 |
| Kiểm định định kỳ | 198 |
| Kết quả “đạt” | 98,5 % |
| Bản ghi có số km | 1 |
| Khoảng thời gian dữ liệu | 17.01.2020 – 16.09.2026 |
Phần lớn bản ghi trong thống kê thuộc loại Pravidelná, celkem 198. Biểu đồ i tabulka pracují se stejnými předpočítanými hodnotami.
| Loại kiểm định | Số lượng | Đạt |
|---|---|---|
| Pravidelná | 198 | 98,5 % |
| Evidencní kontrola | 12 | — |
| Opakovaná | 3 | — |
Z 198 lượt kiểm định định kỳ có kết quả xác định đã đạt 195, tedy 98,5 %. Số liệu thống kê không phải là đánh giá chất lượng của một chiếc xe cụ thể.
| Kết quả | Số lượng | Tỷ lệ kết quả đã biết |
|---|---|---|
| Đạt | 195 | 98,5 % |
| Kết quả 2 | 3 | 1,5 % |
| Kết quả 3 | 0 | 0,0 % |
| Khác / không ghi rõ | 0 | 0,0 % |
Lỗi jsou agregované za období 20.09.2025 až 20.09.2026. Mã thường gặp nhất trong tập này là 4.8.1.1.1. Số lượng vyjadřuje prohlídky, ve kterých byla závada evidována.
| Mã | Mức độ nghiêm trọng | Mô tả | Kiểm định |
|---|---|---|---|
| 4.8.1.1.1 | A | Odrazka poškozená, ale stav poškození zjevně neovlivňuje její fotometrické vlastnosti (např. viditelnost). | 1 |
| 4.3.1.1.2 | B | Nesvítí některá povinná brzdová svítilna. | 1 |
Dữ liệu theo năm ghi nhận kiểm định của dòng xe này từ năm 2020 do roku 2026. Đường màu đỏ riêng biểu thị kiểm định định kỳ.
| Năm | Tất cả lần kiểm định | Định kỳ |
|---|---|---|
| 2026 | 52 | 49 |
| 2025 | 59 | 55 |
| 2024 | 63 | 60 |
| 2023 | 34 | 32 |
| 2022 | 2 | 2 |
| 2021 | 1 | 0 |
| 2020 | 2 | 0 |
Mẫu xe stejné technické kategorie jsou řazeny podle počtu vozidel v našich statistikách za poslední dva roky. Aktuální model je zvýrazněn; u modelů mimo první desítku zobrazujeme také jeho nejbližší sousedy v pořadí.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ | Đạt |
|---|---|---|---|
| Agados Handy | 50 219 | 215 973 | 93,8 % |
| Agados VZ | 15 193 | 101 236 | 93,7 % |
| Vlastní Výroba Vlastní | 10 133 | 271 699 | 90,1 % |
| Pongratz LPA | 8 893 | 60 402 | 91,2 % |
| Agados NP | 6 757 | 70 142 | 93,1 % |
| Vezeko R1X1X | 5 076 | 13 952 | 94,6 % |
| Vlastní Výroba - | 3 901 | 129 778 | 90,0 % |
| Sport Jacht PS | 2 807 | 77 115 | 90,1 % |
| Rydwan Euro | 2 679 | 7 964 | 94,7 % |
| Martz 3 | 1 685 | 2 579 | 85,0 % |
| Temared 8 | 131 | 65 | 83,1 % |
| Kempík 4 | 130 | 11 251 | 90,3 % |
| NP 18 | 130 | 1 943 | 94,2 % |
| Sacher RS1-03 | 121 | 1 299 | 94,5 % |
| Fracht Monika | 119 | 131 | 84,7 % |
| Vapp UNI (mẫu xe hiện tại) | 116 | 198 | 98,5 % |
| Neptun TR1 | 115 | 6 | 100,0 % |
| Niewiadow BS | 114 | 343 | 88,3 % |
| Jinos 750B | 113 | 1 287 | 80,7 % |
| Klabo K0752 | 113 | 113 | 85,0 % |
| RHC Single | 113 | 229 | 96,5 % |
Aktuální témata ze světa vozidel, STK a bezpečnosti řidičů v Česku.