Các mẫu khác của hãng Harley-Davidson
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Theo ước tính của chúng tôi, có khoảng 34 phương tiện L3E dòng xe Harley-Davidson Fltrx, đưa mẫu xe này lên vị trí 114. thứ trong nhóm phương tiện thuộc loại L3E theo thống kê của chúng tôi.
Dòng xe stejné značky s dostupnými statistikami.
Tổng hợp dựa trên 47 xe riêng biệt và 104 evidovaných prohlídek. Základní ukazatele níže navazují na detailní taby s druhy kontrol, výsledky, závadami, časovým vývojem a porovnáním s tiếp theomi modely.
| Chỉ số | Giá trị |
|---|---|
| Xe duy nhất trong dữ liệu | 47 |
| Các lần kiểm định đã ghi nhận | 104 |
| Kiểm định định kỳ | 26 |
| Kết quả “đạt” | 96,2 % |
| Bản ghi có số km | 101 |
| Khoảng thời gian dữ liệu | 21.02.2017 – 08.09.2026 |
Phần lớn bản ghi trong thống kê thuộc loại Pred schvál. tech. zpusob. vozidla, celkem 36. Biểu đồ i tabulka pracují se stejnými předpočítanými hodnotami.
| Loại kiểm định | Số lượng | Đạt |
|---|---|---|
| Pred schvál. tech. zpusob. vozidla | 36 | — |
| Evidencní kontrola | 32 | — |
| Pravidelná | 26 | 96,2 % |
| Pred registrací | 9 | — |
| Opakovaná | 1 | — |
Z 26 lượt kiểm định định kỳ có kết quả xác định đã đạt 25, tedy 96,2 %. Số liệu thống kê không phải là đánh giá chất lượng của một chiếc xe cụ thể.
| Kết quả | Số lượng | Tỷ lệ kết quả đã biết |
|---|---|---|
| Đạt | 25 | 96,2 % |
| Kết quả 2 | 1 | 3,8 % |
| Kết quả 3 | 0 | 0,0 % |
| Khác / không ghi rõ | 0 | 0,0 % |
Không có dữ liệu lỗi khả dụng cho dòng xe này trong khoảng thời gian đã được tính trước. Số lượng vyjadřuje prohlídky, ve kterých byla závada evidována.
Dữ liệu theo năm ghi nhận kiểm định của dòng xe này từ năm 2017 do roku 2026. Đường màu đỏ riêng biểu thị kiểm định định kỳ.
| Năm | Tất cả lần kiểm định | Định kỳ |
|---|---|---|
| 2026 | 19 | 6 |
| 2025 | 21 | 6 |
| 2024 | 13 | 4 |
| 2023 | 9 | 4 |
| 2022 | 13 | 1 |
| 2021 | 5 | 1 |
| 2020 | 6 | 2 |
| 2019 | 5 | 1 |
| 2018 | 6 | 0 |
| 2017 | 7 | 1 |
Mẫu xe stejné technické kategorie jsou řazeny podle počtu vozidel v našich statistikách za poslední dva roky. Aktuální model je zvýrazněn; u modelů mimo první desítku zobrazujeme také jeho nejbližší sousedy v pořadí.
| Mẫu xe | Số lượng xe | Kiểm định định kỳ | Đạt |
|---|---|---|---|
| Simson S 51 | 4 082 | 56 719 | 93,8 % |
| Honda WW125EX2 | 1 183 | 7 802 | 98,1 % |
| Jawa 50-20 | 1 069 | 10 506 | 94,3 % |
| Jawa 50-23 | 665 | 7 554 | 94,2 % |
| BMW S 1000 | 651 | 1 134 | 96,7 % |
| Triumph Street | 608 | 1 702 | 94,7 % |
| Jawa Čz | 482 | 4 004 | 95,0 % |
| Jawa 50-21 | 439 | 5 498 | 94,6 % |
| ČZ 250 | 435 | 5 650 | 94,5 % |
| Jawa 555 | 395 | 4 179 | 94,8 % |
| Yamaha MT- | 36 | 339 | 97,3 % |
| Gilera Nexus 125 | 35 | 204 | 95,6 % |
| Jawa 50-555 | 35 | 204 | 93,6 % |
| Jawa-Čz 353 | 35 | 32 | 93,8 % |
| Simson SR | 35 | 742 | 94,2 % |
| Harley-Davidson Fltrx (mẫu xe hiện tại) | 34 | 26 | 96,2 % |
| Honda Gold | 34 | 79 | 94,9 % |
| Kawasaki Z 650 | 34 | 53 | 94,3 % |
| Riya Grande | 34 | 138 | 94,9 % |
| Yamaha FJR1300 | 34 | 75 | 97,3 % |
| Harley-Davidson Fxsb | 33 | 88 | 93,2 % |
Aktuální témata ze světa vozidel, STK a bezpečnosti řidičů v Česku.